Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaeni mijini, CHADEMA imeteka hadi kijijni Kilolo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jun 13, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wiki lilopita nilikuwa wilayani Kilolo mkoani Iringa nilijawa na furaha baada ya kuona mabadiliko makubwa katika fikra za watu wote wakisema wamechoswa na CCM, nilifika mpaka kijiji cha ukumbi ambako niliambiwa kuwa Mwenyekiti wa Kijiji ni kutoka CHADEMA, na mabadiliko hayo kwao yamewaletea neema kwani umekuwa ni uongozi sikivu na unaowajali Wananchi, nilishangaa sana kuona kijiji cha porini kama vile kukawa na mabadiliko makubwa ya namna ile na watu wakichambua udhaifu wa serikali ya CCM Iliyopo madarakani. mtazamo wangu ni kuwa vijijini sasa wamekuwa moto kuliko watu wa mijini.
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    chezea m4c weye..!
     
  3. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,447
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    go cdm go...asante kwa taarifa
     
  4. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wonderful.......aluta continua
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usimwamushe alie lala, mwache ccm apumzike
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great..
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Huku kwetu nipo na vijana wenzangu tunachimba kaburi la ccm wanadai futi sita haitoshi wanataka Liwe ft 12
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri, wacha ccm iendelee na usingizi wake wa pono.
     
Loading...