Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaeni macho tarehe hizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by darubin, Oct 24, 2012.

  1. darubin

    darubin Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tarehe:26/10/2012

    - Maustadhi watakuwa wanavuta pumzi na kiranja wao baada ya vurugu nyingi
    pale kilimanjaro. naomba kila mmoja afuatilie kitakachosemwa

    Tarehe:27/10/2012
    1-Kale kaugomvi ketu na MALAWI katakuwa kanajadiliwa,baada ya kukwama kwa siku nyingi
    2-uchaguzi wa madiwani kata zote tanzania utafanyika, tukumbuke kupitisha MAKAMANDA

    Tarehe:29/10/2012

    -Hapa sasa wana CDM na wapenda maendeleo itabidi tushike mioyo, maana KAMANDA LEMA atakuwa mbele
    ya pilato kwa hukumu ya mwisho. ambapo dalili zote zinaonesha kwamba hukumu hii itategemea matokeo
    ya tarehe hiyo hapo juu(2).
     
  2. r

    raymg JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Darubin
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ?????!!!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu kwa hint!! Tuko pamoja.
     
  5. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Join Date : 3rd April 2012
    Posts : 18
    Rep Power : 333
    Likes Received0
    Likes Given0

    Asanteeeee!!!
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tarehe 27 kutakuwa na mahafali ya postgraduate wa chuo kikubwa tanzania yatakayofanyika mlimani city.GT wenye shahada za uzamivu na uzamili tunakaribishwa
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Is a good start.
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi umeishakunywa chai?
     
  9. themagainst

    themagainst Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    muhimu
     
  10. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu walaani Ccm na Eaislamu washindwe kama shetani mbele ya Yesu Kristo
     
  11. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana umenifikirisha.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mnapenda kuhusisha dini mahala ambapo hapatakiwi?
    Hii tabia si nzuri kabisa!
    Kwa nini msibadilike? Kila leo yale yale.

     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii sio sawa
     
  14. f

    falesy Senior Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kila mjadala lazima uhusushe dini na siasa! hatujijui tuko wapi!!
     
  15. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Napita tu...
     
  16. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    nitakutafuta nikupe like yangu!
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tell em broda!
     
  18. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anayembagua mwenzake kwa dini(nikianza na wewe) ni wa kupiga mijeredi
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa
     
  20. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Halafu waislamu wakija hapa wakasema wewe ni mdini...na chadema ni chama cha kikristo, utawajibu vipi ?

    (a) Hawajasoma
    (b) Wanafuga majini
    (c) Magaidi
    Chagua jibu saihihi
     
Loading...