Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaeni chonjo na wachungaji/manabii/maaskofu hawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fazili, Jun 28, 2011.

  1. f

    fazili JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wanajiita Maaskofu, manabii, mitume, wazee wa upako, mitume wa fedha, nk ni kejeli na fedheha kwa Mungu! Wanajifanya watumishi wa Mungu lakini kumbe wamejaa roho ya kutumikiwa. wanasema wao ndio wafuasi wa Kristo lakini hawafuati mafundisho na maisha ya Kristo. wanasema wanachunga kondoo wa Bwana wakati wao ndio mbwa mwitu wakali wanaotafuna kondoo za Bwana na kuwalazimisha watu kutoa kila kitu walichonacho hadi wanafilisika lakini kumbe wao wanaishi ufahari mkubwa! Wanalaumu serikali kwa ufisadi kumbe wao ndio mafisasi wa mali za kanisa na waumini wao. Hawana huruma hata kidogo nia yao ni kula na kushibisha matumbo yao kwa vijisenti vya maskini!

    Umewahi kuwasikia hata siku moja wakiweka mikakati makanisani mwao ya jinsi ya kuwasaidia maelfu ya maskini na yatima tuliono? Kati ya vitu wasivyopenda kusikia watu hawa ni huduma kwa watoto yatima, wajane na walemavu.

    Kwao huduma kwa maskini haiwavutii kwa sababu moja tu, watu hawa ni maskini hawana sadaka ya kutoa, hivyo achana nao.

    Hapo ndipo wenye akili wanaweza kuona ni wangapi kati ya hawa maskofu, wachungaji, manabii na mitume wanaishi kama Kristo Yesu alivyoagiza

    Unaweza ukapita mwaka mzima hata mitatu bila kusikia wakihubiri neno UPENDO! Injili haisimami kama neno hilo halihubiriwi. UPENDO ndio yote katika yote.

    Wafuatilie katika mahubiri yao na urekodi wanahubiri kuacha dhambi na KUMPENDA jirani mara ngapi kwa mwaka?

    Utashangaa mwenyewe!

    Utakachosikia kila siku ni habari ya jinsi ya kupata pesa, safari za nje, kupona ugojwa, sawa..... lakini hayo yote vilevile hayana maana kama hakuna UPENDO. Pesa bila upendo ni bure na mafanikio yoyote bila upendo hakuna kitu.

    Hicho ndicho kipimo kikubwa cha ufuasi wa Kristo wa kweli kitumie utaona ukweli na utagundua kwamba siku hizi INJILI imevamiwa na majambazi na wanaohubiri dhidi ya mpinga Kristo kumbe mpinga Kristo ni wao wenyewe!

    Kaa chonjo na mbwa mwitu hawa
     
  2. D

    DearJohn Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    seriously , watu wengi wanafilisiwa na hawa watu , na wengine wanaacha kazi zao kwa ajili ya hawa watu. Hivyo mwenye macho haambiwi tazama.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kuelewa watu wanao enda kwenye makanisa hayo.Naamini kama una akili timamu
    Na busara huwezi kwenda kwa hao watu hii ni sawa na watu wanao enda kucheza karata tatu,
    wakati wanaelewa fikra hutaweza kushinda.
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Fazili wewe ni mkristo?Kama siyo unahangaika nini na kibanzi ktk jicho la mwenzio wakati wewe unaboriti ktk jicho lako!Kwenye dini yako kuna matatizo mengi mno mashehe wanafuga majini, wanageuka waganga wa kienyeji,wanaoa wanaume wenzao na matope mengine...
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mkuu umenena, naamini c akili yako ya kibinadamu. hawa jamaa kwa namna walivyojichumia money
    wangeanzisha hata kituo kimoja cha kulelea yatima walau
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kweli RC hata siku moja sijawahi kusikia wanahubiri khs mambo ya utajiri, kwenda ulaya na mengineyo mengi ya kipumbavu hawana. RC wana vituo vingi vya kulelea yatima, mahospitali, mashule, miradi mbali mbali ya kusaidia mpaka usuluhishi wa NDOA! Ndo maana wanahubiri UPENDO na bado wanatenda KIUPENDO NJE YA KANISA! Viva RC, Lutheran Anglikana!
     
  7. serio

    serio JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    heheee,.happy are those who are poor,for the kingdom of GOD is theirs,.!
     
  8. samito

    samito JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fazil inaelekea we ni mkristo wa ukwee japo jima lako mmh! kanisa la kweli shart na sio ombi wakemee dhambi kwa nguvu. kusaidia yatima na wajane ni jukum la kila m2 kama unataka baraka. makanisa ya leo au modern churches wanapenda kuhubir mafanikio na baraka tu. en yet watu wao hawafanikiwi. neno la Mungu linasema utafuten kwanza UFALME WAKE NA HAKI YAKE na hayo yote mtazidishiwa. pale kwa kakobe nilijifunza hilo na ndo mana kila siku ntasema KAKOBE ni mtumish wa MUNGU wa ukweli
     
  9. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Fazili ningefurahi ungeenda step further kwa kutoa mifano ya hawa watu unasema!! vinginevyo inakuwa kama wanasiasa wa ccm amabao wanasema wapo watu wanatugawa kwa udini....watu mafisadi.....lkn hatasiku moja hajawahi kutaja ni akina nani?
     
  10. E

    Evergreen Senior Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga Mkono Hoja,Kakobe ni Mashine Kubwa ndiyo maana serikali ya Ccm tangu wakati wa Mkapa na hawa watumishi wa Mungu Uchwara hawaachi kupiga kelele na hila za Kila aina!!!
     
  11. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    siku za mwisho ndio hizi
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hivi Kakobe ni maaskini eti eeeh? hamiliki mali? hajikusanyii zaka na kujinufisha mwenyewe au anagawia waumini wake maskini?, sio yeye anaewasema wenzie vibaya na kuwaombea mabaya ati wanafanya kazi ya shetani? sio yeye anajiona Mungu mtu hapa duniani ni mhubiri pekee na hakuna anaeweze kuhubiri ktk kanisa lake kama asipokuwepo anaweka CD aliojirekodi??? mhh nina mashaka sana.SII kokobe,sii mama rwakatale wala mwingira wote wanahubiri utajiri,na wamejaa usanii mtupu.Si ndio yeye alisema umeme wa tanesco hautawaka kwa vile umepita ktk kanisa lake??? si ndio huyu huyu hufunga safari za Nigeria kila wakati kuongeza nguvu za upako???? niishie hapa manake maswali hayataisha.
     
  13. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hivi huwa wanawalazimisha muende kwenye makanisa yao?nyie nendeni mkapigwe cha juu tu,after all wajinga ndiyo waliwao!
     
  14. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    don't judge the messenger but judge the message!
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wako wakristo wengi ninaowajua wenye jina kama hilo
     
  16. w

    werawera Senior Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa vyema awataje ili tudili nao sawia...
     
  17. w

    werawera Senior Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Unachosema hapo ni UDAKU au Fact, kwani hizo safari za NIGERIA ni lini kakobe kaenda Nigeria? Mimi nimewahi kuhudhuria siku kadha pale church kwake, kipindi Kakobe ameenda Korea, na kulikuwa na Wachungaji wengine tu wanaohubiri pale kwake. Ishu ya Umeme sitaki kumtetea Kakobe lakini mbona serikali yetu haijatoa Tamko kuwa Umeme unatumika from UBUNGO-KIJITONYAMA 132Kv Jaribu kufuatilia utaona. Nadhani utaona kwamba vilevile yeye ndiye sababu ya Mgao wa Umeme na kupingwa na kutokufanikiwa kwa Mhe. Ngeleja..... hahahah
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kekundu kekundu wajinga ndio waliwaooooooooo
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kumbe wale maaskofu mashoga ni mashehe? asante sana kwa kujidanganya. Ama katika uislam ukimuona mtu yeyote anamiliki jini jua huyo ni muasi. Uzuzu huo huwezi kuukuta kwa kiongozi wa dini. Tatizo lenu wakristo hamjui nani ustadh na nani sheh nyie kila muislam mnakimbilia kumuita ustaz au shehe, wengine mnawapachika hivyo vyeo hali ya kuwa uislam hawaujui. Ila kwa kanisa machafu makubwa zikiwemo na biashara haramu zinafanywa na viongozi wa makanisa. Je kama kiongozi wako wa kanisa ndiye drug dealer, ndiye mgonga wake za waumini wake na kuwaingilia kinyume na maumbile watoto wadogo hapo unategemea huyo anamjua Mungu?
     
  20. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kumbe na wewe ndio miongoni mwa wale mazuzu ambao huwekewa kanda ikawaongoza katika ibada? kuna baadhi ya wasomi huitwa wasomi wajinga, yaani anakuwa amesoma lakini elimu yake bado haimsaidii lolote kumtambua Mungu, sasa jipime mkuu ili uchukue hatua kabla hujachukuliwa hatua.
     
Loading...