Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaduguda na Kisasa wamepenya?

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, Jun 6, 2009.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kama kuna wana-JF ameshapata taarifa kuhusu kuajiliwa kwa kaduguda na Kisasa naomba anijulishe maana nilisikia kuna kamati zina kaa kuangalia kama Kadu na Kisasa wawe Makatibu wa kuajiliwa....!?
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizi siasa za Simaba na Yanga fitna tupu. Hayo ya kuajiriwa yatabakia kwenye mazungumzo tu lakini ikifikia utekelezaji hutaona hawa jamaa wakibakia pale.
     
Loading...