Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi za wapiga kura zilizochukuliwa ziimeishia wapi jamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaisikii, Nov 18, 2010.

  1. K

    Kaisikii Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na taarifa kuwa kuna ajent wa kampuni moja ya simu alichukua vitambulisho vya wapiga kura takribani mia nne(400) ili kuzitoa kopi waweze kusajili namba zao, ila akatokomea nazo.tukio hilililitokea pande ya kanda ya ziwa huko shinyanga..hivi ni hatua gani zimechukuliwa na serikarii na huyu agent na kampuni iliyompa kazi ya kusajili namba.sheria inasemaje hapo wale wananchi hawezi kushitaki kampuni hii au?
     
Loading...