Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi za uanachama CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtende, Jan 12, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    wadau hope mnaendelea vizuri hapa jamvini
    mimi ni mwanachama hai wa chedema lakini sina kadi ya uanachama so naombeni msaada wenu ntapataje kadi hiyo na nitaipata wapi?

    nawasilisha
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama huna kadi wewe si mwanachama hai, bali shabiki hai wa chadema.
    Kadi za chama zipo, labda uelezee location yako ili upate msaada zaidi!
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi nataka magwanda ya chadema ntapata wapi dar
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu labda useme uko wapi kwa sasa,lakn waweza ulizia office za CDM popote ulipo na wadau watakusaidia kukuonesha hizo office
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Heko sanaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!

    Natumia simu maana kuna kitu ningekuwekea hapa!
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe bado mpo.
    Mtazidi kupungua kila siku.
    maana babu anazidi kuzeeka kila uchao.
    OTIS
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sema ulipo usaidiwe!
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani njooni huku vijijini, mtuuzie hayo magwanda na kadi
     
  9. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kusaidiwa??? Nataka kununua mimi siyo ccm nataka gwanda nafika dar kesho kutwa niko uk
     
  10. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kadi ya uanachama nenda ofisi ya chadema iliyoko karibu nawe.utapata.magwanda kuna fundi spesho pale jirani kabisa na makao makuu ya chama.ukifika makao makuu watakuelekeza fundi mwenyewe
     
  11. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama unakuja dar ukiwa posta panda gari za mwananyamala shuka kituo kndn manyanya ulizia ofisi za chadema ukiwa ubungo panda gari za msasani shuka manyanya, ukiwa mwenge panda gari za kariakoo shuka manyanya, ukiwa temeke panda gari za msasani au kawe shuka manyanya na ukiwa kariakoo panda gari za mwenge,kawe au tegeta shuka manyanya ulizia ofisi za chadema makao makuu utaelekezwa .
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu unafikiri wana JF wote ni wakzi wa Dar?
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nenda ofisi yoyote ya ccm iliyo karibu nawe utapata kadi yako bila wasiwasi.kwa sasa wewe si mwanachama ni shabiki nam mpenzi
     
  14. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,058
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru ndugu ufunuo kwa maelekezo labda hakuna sehemu nyingine tofauti na makao makuu ninapoweza kupata kadi?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Mtaangaika sana mwaka huu na Kadi Magwanda sijui navyo vitapiga kura!
     
  16. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,058
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Kaka hii ni sawa na wewe unavyoshabikia mpira unapovaa jezi ya timu unayoipenda, kwa hiyo ni ushabiki na pia kusuport chama.
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160

    nipo kijitonyama
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160

    ndio maana natafuta kadi ili kudhihirisha uanachama wangu
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160

    asante ndugu i will go there soon
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    nipo kijitonyama
     
Loading...