Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi za uanachama chadema zinahitajika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Mar 6, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makamanda wa chadema mnasubiriwa sana hapa Dar,pamoja na hivyo watu wengi wanaulizia kadi za uanachama.Mtueleze mnakuja lini Dar na pia kadi zitapatikana?Wakati wa ukombozi ni sasa.Tatizo la SISIMU wasidhani bado ni mfumo wa vyama vingi na vitisho ndivyo husaidia.Cha msingi kuondoa kero za walalahoi na umaskini uliokithiri.Tanzania inaongoza kwa maziwa,bahari,mito,makaa ya mawe,gase,upepo,urenium halafu bado kuna mgao wa umeme miaka 50 baada ya uhuru?Kuna ardhi kubwa ya kutosha,mabonde,nguvu kazi,bado tunalalamika mvua hakuna,.Tunaongoza kwa mbuga za wanyama,Mlima mrefu afrika,Ziwa lenye kina kirefu duniani,Ziwa kubwa la pili kwa ukubwa,bado tunashindwa kwenye utalii.Tanzania ina madini mengi sana ulanga,bati,tanzanite,almasi,dhahabu bado tunashindwa?Misitu ndio usiseme,Mifungo tupo kwnye top 10.Machozi yzmenitoka imebidi nikatishe hii post yangu,mnisamehe jamni nina machungu sana
     
  2. k

    kibunda JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HATA MIMI SASA NIMESHAWISHIKA KUJIUNGA NA CDM. NIMEONA NDICHO CHAMA CHA UKOMBOZI. :rain:
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kauli ya mzalendo halisi. Mungu akubariki sana mpendwa.

    Glory to God
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Cant wait to get hold of my membership card!!
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangu vyama vingi vilipoanzishwa CDM ndo imeonesha upinzani haswa maana serikali haina raha, kuanzia kwenye bunge la tisa walipoibua ufisadi mpaka sasa CCM na serikali yake inahaha kuimaliza nguvu CDM lakini wapi. Uwezo wenu usio wa kinafiki wa kushikilia misimamo yenu hata pale kwenye msukumu mkuma ndiyo umewapa sifa kubwa. Tunashuhudia sasa hivi serikali inaanza kutuma watendaji wake wawaeleze wananchi kulikoni ugumu wa maisha, lakini kama si huu msukumo wa CDM sidhani kama ingefanya hivo. Hongera CDM, vile vile muwe makini sana maana CCM wanawaangalia kwa jicho la husuda, watatafuta kila njia kuwasambaraatisha. Imarisheni intelijensia yenu.
     
  6. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Nduli JK,sababu za kumpiga tunazo!uwezo tunao! nia tunayo! afute CDM tuchukue nchi fasta.
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako mkuu,
    umenitoa machozi..nilitaka kuandika lakini hakuna ulilobakiza.
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wakati umefika wa kadi ya CDM kuwa lulu,mwenye nayo aeshimiwe
     
  9. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukombozi upo karibuni tusikate moyo watanzania wenzangu, tushikamane ilituweze kuling'oa jinamizi au mkoloni mamboleo.
     
  10. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kila anaehitaji kadi ni muhimu kwanza akadhamiria kuipa kura cdm 2015 kuliko kumiliki kadi, chadema ni cha wote walio na vyama na wasio na vyama kwani kama wewe ni masikini ktk nchi hii basi wewe ni cdm maana ndo wanahangaikia mataatizo yako, hivi mi nahjiulizaga eti mtu uko chama kimoja na R.A hivi wewe una akili kweli?
     
Loading...