Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi za CHADEMA zinatakiwa kwa udi na Uvumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bfsam2000, Dec 8, 2010.

  1. bfsam2000

    bfsam2000 Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    nimetoka Urambo-Tabora this morning,majority wanalalamika wanataka kadi za uanachama lakini hazipatikani.nimefuatilia ofisi ya wilaya wanasema makao makuu hawajatuma toka kabla ya uchaguzi

    Lakini kwa taarifa:kuna madiwani wa3 wa chadema ikiwa ni pamoja na kata ya Urambo mjini
     
  2. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kweli ,inabidi CHADEMA wajiimarishe huko Urambo ili Sitta akiondoka CHADEMA wachukue jimbo
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuwasiliana na makao makuu kwa simu naamini watatuma kadi hizo
     
  4. D

    Dick JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani ndani ya CHADEMA?
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani Chadema tuutumia huumuda vizuri, tunahitaji kuwa na wanachama waaminifu siyo chini ya 6m kama tunataka kushinda 2015.
    Shime viongozi anzeni kazi ya kuimalisha chama. "Nsozi wa mbwa ukang'wiwagwa utali nsebu" ="Mchuzi wa mbwa hunywewa ukiwa wa moto". Wakati ndiyo huu.
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpigie mnyika kwenye hii namba 0784-22 22 22 ili akupe detail jinsi ya kupata kadi.
     
  7. Y

    Yetuwote Senior Member

    #7
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushindi utakuja kabla ya 2015
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    sitta atahamia chadema...so good for them to take chadema
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jamaa CHADEMA changamkieni hizi ndiyo fursa yenyewe,kwa sasa CHADEMA kinakubalika balaa!!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unaweza niPM address yako utatumiwa haraka sana! Asante
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani kadi za ccm zimekwisha huko Urambo?
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa CHADEMA, sikilizeni kilio cha Wa-Tanzania haraka.

    Chapisheni Kadi na kuzipeleza mashinani haraka sana. Uongozi wa juu uanze na zoezi la kufungua matawi zaidi kuingiza wanachama zaidi na kutoa semina elekezi nzi nzina.

    Itikieni wito huo kutoka Urambo. Huo ni mfano mmoja tu.
     
Loading...