Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi za CHADEMA zagombewa kama njugu Mtwara.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 31, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika hali inayoonyesha kampeni ya M4C mikoa ya kusini imevunja rekodi wananchi mbalimbali hususan vijana wamekuwa wakigombea kadi za CDM na wengine kuzisaka sehemu mbalimbali mjini Mtwara.

    Hali hiyo imeanza kujidhihirisha tangu juzi siku moja baada ya viongozi wakuu wa CDM kutoa hotuba kali katika mkutano uliovunja rekodi ya kisiasa mkoani Mtwara katika viwanja vya Mashujaa.

    Mbali na maelfu ya watu waliochukua kadi za CDM siku hiyo lakini jana tu na juzi karibu kila kijana aliyeonekana mjini Mtwara alikuwa anaonyesha kadi ya CDM.Siku ya mkutano wa kwanza wanachama wa CCM waliorudisha kadi walikuwa 1500 CUF kadi 50 na NCCR kadi 53.Katika mkutano huo wananchi walikichangia chama hicho shilingi milioni 1.5 kusaidia kuendeleza vuguvugu la mabadiliko.

    SOURCE:MTANZANIA UK 8
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nape atakuja kuipinga hii taarifa,ngoja tumsubiri.
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ....."Tunakwenda Mtwala na Lindi kwa ziara ya siku 15,Habaki mtu,haponi mtu"....Kauli ya Mhe,Mbowe akiwa katika viwanja vya Chadema square(Jangwani) tarehe 26 may 12 Jiji Dsm
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika inatia moyo sana.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hawezi kukanusha mkuu maana hili swala liko wazi
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape hapo ataponda tu kama kawaida yake!
     
  7. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri makamanda wetu huko Mtwara. Endleeni kuwaandaa wananchi kwa mabadiliko ifikapo 2015.

    Ccm wamekubali kuwa chama pinzani.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana mkuu.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu vipi hapo kwenye red kulikuwa kunaulazima sana au?....nauliza tu
     
  10. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msako hadi uvunguni, mwaka huu!
     
  11. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Moto ni ule ule makanda! Msichoke na kukatishwa tamaa na mamluki kama shibuda! Kazeni buti twaikaribia neema!
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa hali ninayoiona Mtwara tayari imeanguka mikononi mwa CDM.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtwara itakuwa ngome kuu kuzidi Arusha
     
  14. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenyewe watasema ni upepo tu utapita, ngoja watuambie kama na huko nako ni kwa wachaga au ni kaskazini sijui ni ukanda.
     
  15. M

    MTK JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,834
    Likes Received: 1,555
    Trophy Points: 280
    Yule mtayarishaji wa CCM blog yuko wapi akanushe na hili?????!!!!
    NyinyiEM bye bye; NyinyiEM bye bye!!
     
  16. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wamekwenda kuijenga ccm ishinde 2015,cdm haiwezi shinda mtwara wala lindi
     
  17. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    kuna harufu ya ukweli ktk hili, kwani tayari cdm imeanza kushika mazungunzo mbalimbali!
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu nukuu hii ni tamu mno!
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Arusha haifikii Mtwara hata punje kwa sasa naona mapinduzi yataanzia kusini kwenda kaskazini hawa jamaa wapo fit zaidi ya G8
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Maana alisema wamekwaa kisiki,aje tena maana nimepitia nyinyiem blog hamna kitu,ngoja tumsubirie vuvuzela nape aje kukanusha hii taarifa.
     
Loading...