Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KADI ZA CCM zACHOMWA MOTO UDOM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jun 26, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    [​IMG]








    Kadi za CCM zimeliwa na moo tr 25 June 2011 UDOM.. mchakato huo ulikuwa chini ya TINDU LISU akiamuru vija lazima tuitambue nchi yetu tena vijana lazima tujue haki za msingi kama wasomi tena watetezi wazuri wa maisha yetu ya baadaye vile vile baadhi ya walifanya tendo la busara kurudisha kadi za CCM ndipo zikaachomwa moto……
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siasa za bongo bwana,,, haya yetu macho
     
  3. S

    Sikubali Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukichoma kadi moto ndo solution?au ndo kikwete ataondoka madarakani?embu acheni upuuzi huo.
     
  4. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda japo itapokewa tofauti! Kuchoma moto hilo ni utekelezaji wa badiliko la kikemia! Tumekuwa tukishushudia badiliko la kibaiolojia katika siasa za kipumbavu za ccm zenye machungu kwa watz!! Wakati ndio huu wa miti kusema na mawe kujibu!!!!!!!
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Vipi t-shirt na kofia za magamba hawakuzichoma pia.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuchoma moto kadi za CCM, siungi mkono hata kidogo.
     
  7. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Jamani wangemrudishia Nape kuliko kuzichoma.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zinaanza taratibu leo kadi, kesho kofia na khanga, keshokutwa majengo ya ccm na magari yao, huku tunakokwenda sio siasa nzuri
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeah ni kweli..si dalili nzuri lakini tuache tuone tutafika wapi....
     
  10. V

    Vonix JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda japo ingependeza sana hivyo ndivyo anavyopenda kufanya nape, acha warudishe vyote ,kofia,kanga na vitenge.ccm tuendenao hivyo kabla ya katiba watakuwa wametia akili.
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bro, hii imekukamata pabaya
     
  12. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    inauma eeh!
     
  13. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana vijana wanahasira na nchi yao,CCM ni wanyonyaji,hawafai hata kidogo.
     
  14. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hautaunga mkono kwasababu ktk kadi zilichomwa hakuna moja iliyo yako. Kadi ni mali ya mwenye kadi akiisha ilipia. Ana hiari ya kuitupa chooni, baharini, kuwapa viongozi wa CHADEMA au hata pia kuichoma moto. Mimi nasema wafanye ile kitu moyo napenda.
     
  15. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I know wat's next..ccm nao watachoma moto za chadema..then mgao wa umeme utaisha,mfumuko wa bei utapungua,uchumi utakua nk nk!...
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    majengo yenu mengi ni mali ya WaTZ, mlijimilikisha kifisadi,hatuta choma moto, ila tutawarudishia WaTZ wenyewe, hii ni pamoja na viwanja vya soka. . . .
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Siasa za Tanzania bwana.......................Ujinga mtupu mpaka zinatia kinyaa.............aaaaaaaaaaaaaaarghh!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Of all the people......Tundu Lissu!!!!!!...............................OMG...

    This is too low for mheshimiwa Lissu.............
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Si vizuri...
     
  20. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sijui inauma,Wangemrudishia nape na madudu mengine ...hivi ninyi mnaishi wapi?
    Kama mtanzania na kijana wa unaeijua kesho yako unathubutuje kuyavumilia manyanyaso ya wazi yanayotendwa naserikali dhalimu ya ccm ?
    Mfano_ Vijana wa elimu ya juu(UDOM) kufukuzwa kwa kosa la kudai haki zao,fursa mbali mbali kugawiana kwa misingi ya u CCM tu na si utaifa ,
    kila anaepigania haki zake za msingi anaonekana mhalifu .....huu sio wakati wa kua mtumwa kifikra na huu si wakati wakuhofu kifo haiingii akilini kwa mtu anaejitambua kuona uamuzi huu sio wa busara ....wacha tuseme imetosha sasa .............na c kadi tu .............
     
Loading...