Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi yangu ya chama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JJB, Jun 1, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asalaam aleikum wanajamvi, leo hii nimeona nitaje namba yangu ya uanachama wa chama changu cha siasa,;
    CHAMA: CHADEMA
    NO.0333673
    TAWI. Kinondoni.
    Wanajamvi naomba na nyie mtaje namba zenu za uanachama
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    chana gwanda vaa uzalendo
     
Loading...