Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi yangu ya CCM niifanye nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchekechoni, Feb 5, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuko maelfu kwa maelfu wanachama hai kabisa wa chama cha mapinduzi, lakini tumechoshwa kabisa jinsi chama kinavyozidi kutumbukia shimoni kila kukicha, tufanyeje? Na hizi kadi zetu tumeshazilipia hadi Dec.2011, tuzifanye nini? JK uenyekiti umemshinda, na Msekwa umri umesonga, Makamba ndio ucseme, naona tupangue sekretarieti nzima tuanze tena moja kama mwaka 1977, au wana ccm wenzangu mnasemaje? Tukidharau mwiba, guu litaota tende na wananchi wanazidi kuteseka. Viva ccm viva, ila ufisadi ni kansa na dawa ya kuutokomeza tunayo sisi wananchi!
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuone watakavyofanya DOWANS, ndio kitaeleweka. Maana dado kuna watu wanaleta mchezo.
     
  3. L

    Libaba Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hamjalazimishwa kuweko huko hata mwalimu aliwahi kusema "CCM sio baba yangu na wala mama yangu". Isijekuwa mmekichoka chama kwa kuwa walitegemea mbebwe mmesahaulika kama ndo hivyo hata mkiingia kwenye vyama mbadala mtachemsha tu. Tafutane chama mbadala mjiunge nacho mkishindwa kukipata kuweni raia msio na vyama ila wanaharakati.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh, nitoke SISIEM hivihivi tu, haiwazekani, lazima nitoke na dowans yangu.
     
  5. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Libaba umeongea point, ila hatujakichoka chama chetu cha mapinduzi na kukihama kwa sasa si muhali, maana bado ccm ni tegemeo pekee na tumaini la kweli kwa mamilioni ya watanzania. Sema tu haka kaupepo kabaya ambako kanakolezwa na uongozi mbovu wa ngazi za juu aidha kwa makusudi kabisa au kwa kiburi na kujikweza, ndio tumefika njia panda kiasi cha kujiuliza sisi kama wanachama wa kawaida kabisa wa ccm tufanye nini na kadi zetu? Tufanye mapinduzi ndani ya chama kumng'oa JK na sekretarieti yake au tubadili katiba ya ccm ili mwenyekiti wa chama taifa kamwe asiwe na kofia mbili, yaani akiukwaa tu urais wa jamhuri automatically unaitishwa uchaguzi kumpata mwenyekiti mpya! Tuchangie hoja wanaccm na wananchi wote kwa mustakabali wa maendeleo ya taifa letu.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na wewe sanga fisadi!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama una choo cha shimo nenda kachambie hiyo kadi yako.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi kadi yangu ipo nimeiweka tuu! siilipi ada niwalipe MAFISADI!
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Henge, Mzimu wa Sokoine bado umo ndani ya CCM, Subiri kidogo uone. Mbona nimeona mengi. Hata Mhe Mnyika anajua. Muulize.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Fanyeni mapinduzi ya uongozi ndani ya chama!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    bado una kadi ya ccm?
     
  13. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Endeleeni kuwa nazo! Siku ya mabadiliko ya kweli zitatusaidia kuwajua ambao wameendelea kuwapa kiburi na sababu wanyonyaji na wezi wa nchi hii!! Anayesiadiana na mwizi katika kitendo cha wizi au kumficha naye ni mwizi!
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu mapinduzi yanafanywa na wenyepesa mkuu na mafisadi!
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Misiri bwana wee. Kuna wasomi, wanafanya kweli, nyinyi giza litawafanya muwe weusi kama mkaa. Hivi siku ya kuwalipa Dowans kadi hii Duhhh!
     
  16. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Edson, kadi yangu ya ccm ninayo na ina picha yangu na risiti ya ada niliyolipia hadi Dec.2011 hilo si jambo baya hata kidogo. Sasa problem ni uongozi ndani ya chama chetu, ujue uongozi ukiwa mbovu chama kinadorora dorooo...lakini uongozi ukiwa imara hakuna fisadi atakayekatiza na watz wote wataipenda ccm. Hoja si kukihama chama au kutupa kadi chooni, mimi naijua vema ccm ilikotoka ila kwa kweli inakokwenda ndio ckujui. CCM ya jana sio hii inayosherekea kuzaliwa kwake leo, believe me! Niifanye nini kadi yangu ya ccm jamani, nina uchungu na taifa langu!
     
  17. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ukiona gari la taka lnapita unairusha, utaisahau hiivyo
     
  18. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vumilia kwani yataka moyo kuingia kwenye gari usiloelewa linaelekea wapi, na hauna maamuzi ya kulishawisha lielekee mahali salama. Nahisi kuna ukosefu wa maoni ndani ya viongozi wa chama ndo maana mnaona mazonge. Cha kufanya achaneni na njaa (kuhongwa T-shirt, pilau na Sh 5000) na muziishe kanuni za cham- rushwa kwangu mwiko, kisha mchaguwe viongozi bora kama bado wamo ndani ya cham. Natumai hapo mtakuwa mmejitendea haki nyinyi wenyewe wanachama, lakini kwa kuendekeza njaa hakika shimoni mtaingia na mtasaidia kujifukua wenyewe. Nawakilisha
     
  19. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Unatupa taarifa au unauliza swali. Kama ni swali Jibu unalo. Kama ni taarifa tunashukuru kujua wewe ni kada.
     
  20. T

    Tanganyika Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupa hiyo kadi kwenye choo cha shimo-kudumbukiza........kwani haina tofauti na choo.
     
Loading...