Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi ya ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Dec 18, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi ni kijana ambaye najisikia vibaya kuendelea kuitwa mwana sisisem, nina kadi ya sisisem na nataka niachane nao nijiunge na CHADEMA, naomba mnisaidie maswali yafuatayo yananitatiza:-
    1. Ni lazima niende nikarudishe hii kadi ya sisisem au naweza kuitupa tu then nikachukua ya CHADEMA?
    2.Kama nilazima niirudishe hii kadi ya sisisem, Kuna madhara yeyote ninayoweza kuyapata kikazi? kwasababu mimi ni mtumishi wa Serikali inayoongozwa na sisisem na mbaya zaidi mabosi wangu ni makada wa sisisem ambao wanamawasiliano ya karibu na viongozi wa chama. Maana nakumbuka mwaka 1994 Mzee wangu alikuwa sisisem akarudisha kadi yake wakati wa kampeni na akajiunga na NCCR Mageuz na baada ya mwezi mmoja na nusu alihamishwa kikazi kutoka Wizara fulani makao makuu Dsm na akapelekwa Halmashauri ya wilaya ya Mpanda kwenda kuwa desk officer wa kawaida tu na ilimlazimu kuacha kazi maana ilikuwa ngumu kuhamisha familia ambayo alikuwa kaiwekea misingi yoote Dsm.

    Plz nishauri.:hug:
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kaa nayo tuu weka kwenye makumbusho yako kuwa ulikuwa mwanachama wa sisim! Mi mwenyewe siludishi na ipo makumbusho tuu!
     
  3. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    uanachama ni imani then kama umiamu kwa dhati kuwa mwaCDM chakufanya chukua kadi na uwape hiya ya chama cheti kimya*2 au ukae nayo nyumbani unakuwa mwana chama mfu kwan utakuwa hulipi ada na vikao vya chama huhuzuri taratibu wanakusahau.
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu kundini mzee...vyovyote ufanyavyo na hiyo kadi ni sawa tu.sisiem sio Mungu na hupaswi kuwaogopa kiasi hicho
     
  5. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    itupe ndugu yangu maana hapo baadae itakuwa inakukumbvusha machungu, so ni vyema ukaondokana na mnyumbuliko wa kimaisha baadae kwa kukaa nayo... fanya maamuzi haya sasa
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hizi kadi ziliwahi tolewa high school ili uweze kujiunga na JKT pia university...... hivyo isikupe taabu.... its just a cardboard with printed hoe and hammer.... please neglect this grand corruption smart card and you are welcome to ..... born again
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    tembelea website ya chadema angalia jinsi ya kuchangia chama ukishachanga autonatikali unakuwa mwanachama. Achana na makadi hayo,
    uwe na kadi ya ppf/nssf/gepf/lapf et al
    uwe na kitambulisho cha kazi
    uwe na kitambulisho cha bima ya afya
    uwe na business card ya Mzito Kabwela et al
    uwe na licence
    uwe na kadi ya UVCCM
    upewe kadi mpya na chadema.......
    Changanya na zako.....
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Iweke toilet ui-flash mara nyingi mpaka ipotee!!!!!
     
  9. m

    mchakachuaji1 Senior Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni vema pia akaimwagia uharo kabla ya kuiflash, naichukia sana CCM.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tehe!
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tafadhali sana ilejeshe katika tawi lolote la karibu la CCM.
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    yangu iko museum! nikipata siku nkaonana na mzee malecela ntamkabishi maana ndo alinipa tehetehetehe! sasa nnayo ya chadema na kwa kutekeleza wajibu natembea nazo kwenye gari naziuza kisha kufanya marejesho ofisini chadema mkoa!!!

    ezan! ukiishaipata kadi yako ya chadema ni jukumu lako la msingi kuingiza na wenzio kundini!!!

    CCM imekuzeesha meza ebu angalia hiyo picha yako tehetehetehet!!
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Baki nayo waendelee kujifariji kuwa wana wanachama wengi!
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Iweke katika zile nyumba za Nyasi pale makumbusho ili kila anayeingia ktk nyumba hiyo akumbuke umaskini aliopewa na CCM.
     
Loading...