Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadi feki za CHADEMA zachapishwa na CCM kuwapa raia wazirudishe ktk mikutano yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by makaptula, Jun 2, 2011.

  1. m

    makaptula Senior Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari za kuaminika kutoka katika chanzo kimoja ambacho kwa sasa nisingependa kukitaja.
    CCM wameanza mchezo mchafu wa kuchapisha kadi feki za CDM na kuwapa baazi ya wanachama wa CCM kwa masharti yakuzirudisha wafanyapo mikutano yao kwa nia na mazumuni ya kupotosha Umma wa watanzania kwamba CDM haikubaliki kitu ambacho si sahihi.
     
  2. t

    tumpale JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wameshafanya ujinga mara nyingi wameishia kuumbuka, waacheni na upumbavu wao, nape anazidi kujipalia mkaa magamba yamegoma kuvuka sasa ngoma inakuja kwake, balaa analo
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Makaptula! Hao wanacheza tu na karibia wanaishiwa hata na mbinu,CDM watatwanga popoteeee mpk kielewekeeeeee¡¡¡¡
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ukishaona chama tawala na kikubwa kama CCM kinaonyesha picha za watu wakirudisha kadi zao za uanachama wa vya upinzani, then jua CCM iko kwenye hali mbaya. Sioni umuhimu wowote wa CCM kujivunia watu kurudisha kadi whether ni kweli or not. Kwa chama kama CCM sidhani tactics kama hizo zinawafaa. Inaonyesha kutojiamni. Badala ya hawa vijana ku-adopt modern ways za kukirudisha vyama kwenye mstari, wanatumia exactly the same old methods zilizokuwa zinatumiwa na akina Makamba. In fact, kwa style hii they are going even backward ikizingatiwa kuwa Watanzania siku wana uelewa mkubwa zaidi wa kichachoendelea kwenye siasa. Kuna watu walikuwa na matumaini wakati Nape and Cos walipopewa madaraka. Lakini kwa style hii, they must be thinking twice.
     
  5. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sitoshangaa hilo!
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Problem kubwa waliyonayo akina Nape na viongozi wengi wa CCM ni kwamba wao wanajali zaidi photo Op's na populism kuliko substance. Hii ndiyo inayowatafuna na itaendelea kuwatafuna. Just wait and see wakimaliza hizo ziara zao.
     
  7. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee kadi mpya kabisa hivi
     

    Attached Files:

    • nape.jpg
      nape.jpg
      File size:
      42.6 KB
      Views:
      130
  8. A

    Albimany JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Na wao wakisema zile za ccm zinazorudisha zilikua feki tutapatawapi ukweli ikiwa vyanzo vya habari havitajwi.
     
  9. The sage

    The sage Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni JF where we dare to talk openly. Weka chanzo hicho hewani la sivyo tunajenga nyumba bila msingi!
     
  10. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanamdanganya kikwete kama mzee keneth kaunda alivyokuwa anadanganywa na wapambe wake, ulipofika uchaguzi chaliiiiiiiiiiiiiii......... hawa hawa hawa wakina Nape watakimbia baada ya uchaguzi na wakiulizwa wako wapi wale wanachama wa chadema waliorudisha kadi? hawatakuwa na majibu. wanajiandalia kifo.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mimi sidhani kama kurudisha kadi kwa wanachama wa upinzani kutabadili ukweli kuwa chama kimechoka na kinahitaji marekebisho makubwa. Kelele za majukwaani hazikisaidii chama bali zinazidi kukibomoa, Nape na wenzake inabidi waje na mbinu nyingine ili kurudisha imani ya wananchi kwa chama kama inawezekana!
     
  12. L

    LENIN'S Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli.JF ni ukumbi wa uwazi lakini kuna mazingira yanayosabisha mtu kuwa anonymous kwa usalama wake.NDIYO MAANA MWANDISHI INABIDI WAKATI MWINGINE AFUNGWE KWA KUMLINDA SOURCE WAKE.
     
  13. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi ni CDM pekee wanao hama kurudi ccm, mbona hatusikii wanachama wa vyama vingine wakifanya hivyo.
    Hii inaonyesha mbabe wa ccm sasa ni CDM na ni tishio ndio maana mbinu hizi za kitoto za kujaribu kuudanya umma wa watanzania.
    Ila nimekumbuka vyama vingine vilishajiunga na ccm muda kitambo.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    wapuuzi hao.. mfa maji haishi kutapa tapa, watengeneze mpajka magwanda na benderaza cdm wagawe kwa mapimbi wao...
     
  15. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    There are currently 34 users browsing this thread. (15 members and 19 guests)
    Paddy Miss Judith Domo Zege Nyambala Bobuk J shemndolwa sirng'udi lasix REBEL bluhende Gobret Nnauye Jr DOGLAS MUSSA The sage

    Silence means YES!!!!!!!!!
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mzalau mwiba guu huota tende!

    Ninakumbukuka tactic similar with this one iliwahi ku-work wakati akina Nape wanaanzisha CCJ. Makomandoo wa CCM walimvamia katibu wa CCJ pale Kariakoo na kumunyang'anya kadi za CCJ, yeye akazalau kitendo hicho matokeo yake guu likaota tende!

    CCM walichukua hizo kadi za CCJ na kwenda kuwagawia wanachama fake! You know what happened? John Tendwa alipokwenda kufanya uhakiki wa wanachama wa CCJ tena hapo DSM. Hao wanachama fake wa CCJ siku hiyo hawakutokea. The rest is history.

    Kwahiyo Nape anaufahamu huo mchezo mchafu waliomuchezea CCM wakati anataka kuanzisha CCJ. Hivyo amefanya COPY and PASTE akifikiri kwamba hata kwa CDM huo umafia uta-work. Ngoja tusubiri tuone mwisho wake nini?
     
  17. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulianza kuona kitambo huu urudishwaji wa kadi, lkn uchaguzi ndio unaamua chama gani kinapendwa kwa hivi sasa. Mi ningemshauri Nape watafute mbinu za kuchakachua wakati wa uchaguzi maana kama kurudisha kadi ni toka kipindi cha Mrema alipokuwa maarafu kadi zilirusidhwa, tumeona uchaguzi 2010 CCM ilivyogaragazwa na kama sio TISS wangekuwa benchi sasa hivi.
     
  18. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,478
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mbwa mzee anapotumia mbinu zile zile za zamani inakua kichekesho sana pale mbwa vijana wanapoona. Tatizo ni nini hasa? Gamba limeongeza uzito au?
    Nadhani hata hilo gamba sidhani kama limevulika. Bora waliache libakie humo humo sababu washachelewa sana. Wasubiri mda wa Pilato 2015
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Alivyokosa hekima sasa hivi atabandika upupu wake...we subiri uone
     
  20. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haita wasaidia tunahitaji maendeleo na kutimizwa kwa hadi zao walizo tupa,hali ngumu ya maisha,usafiri mgumu dar,bei za vyakula juu,umeme haueleweki,barabara hazikamiliki kwa wakati na hazina ubora,mazao ya wakulima bei iko chini mbolea juu,mikopo kwa wanafunzi ni taabu,kwa nini wasihangaike na haya badala ya kupokea kadi feki za chadema?
     
Loading...