Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadhia ya GIZA kituo cha DALADALA CHA UBUNGO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 11, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ifikapo usiku ndani ya kituo cha daladala cha ubungo usalama huwa mdogo sana,sababu kubwa ni GIZA linalosababishwa na ukosefu wa taa,mazingira ya kituo cha ubiungo yanatofautiana na kile cha mwenge ambacho huwa na mwanga kwa sababu kimezungukwa na maduka,ambapo taa za madukan huangazia mpaka kituon,
    Ikiwa ushuru unakusanywa kila siku,mamlaka husika kwanini zisiweke taa,,,,,??tuliona zoez la kuwaondoa wamachinga pale kituon lilivyofanywa kwa haraka na nguvu why not taa???
    Watu wa manispaa ya kinondon kama mpo humu,diwan wa ubumgo na mbunge wake,fanyien kazi hili.
    Sosi mim mwenyewe natokea ubungo naenda kinondon MAKABURIN KUTEMBEA
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Chama chetu cha majambazi kina tu facilitate ili tupore na kuiba zaidi kwa abiria washambawashamba kutoka UKWENI
     
Loading...