Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kadandia mtumbwi wa vibwengo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Feb 9, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa#1;John mjinga sana,kaniudhi mno!. Jamaa#2;Vp,kulikoni tena?.>>>>>>> Jamaa#1;Aargh,si ameiba namba ya simu ya demu wangu kutoka kwenye simu yangu!.>>>>>> Jamaa#2;Mnh,nini kilichoendelea baada ya hapo?.>>>> Jamaa#1;Anamtumia demu wangu message za mapenzi ila hajui kama ile ni namba ya dada yake!
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaaaaaa! E mola isijetokea kwangu hii
     
  3. sister

    sister JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    ahahhahahahaha, wapange kuonana .
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh
     
  5. roja24

    roja24 Senior Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbaya zaidi dada mtu anajibu ki-mahaba na yeye. tehe tehe tehe............:lol::lol:
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh.........
     
  7. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Dedicated to you,uache tabia hiyo,buhahahaaah!
     
  8. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Lazima dada mtu aanze kuchora chini kwa vidole vya miguu.
     
  9. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zenith we ni noma upo juu
     
  10. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa post zako zote
     
  11. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo utapojua umuhimu wa kuwa na namba za simu za ndugu zako! Inaonyesha huyu jamaa hakuwa na namba ya dada yake
     
Loading...