Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CUF auawa Kwimba; Ushabiki wa kisiasa wahusishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Oct 29, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Habari JF,
    CCM wilayani kwimba, mkoani Mwanza, wameua kwa kumkata mapanga sehemu mbalimbali za mwili wake mtu aitwaye NDULLU MABEJA 50YRS, aliyekuwa ni kampeni manager wa mgombea wa udiwani CUF wakati wa uchaguzi uliofanyika hivi karibuni ulipelekea mgombea wa CCM ambaye mpaka sasa nimenasa jina lake moja la MAJALIWA kushindwa vibaya katika uchaguzi huo.

    Tukio hili la kinyama, limetokea katika kijiji cha Mhulya, kata ya Ngula, tarafa ya Ngula wilaya ya Kwimba,, mkoa wa Mwanza.

    Majaliwa ametajwa na wakata mapanga waliofika nyumbani kwa marehemu usiku wa manane, wakamkuta NDULLU MABEJA akiwa amelala na mke wake VALENTINA NGAIGE 45YRS na kuanza kumkata mapanga huku wakisema, wao WASILAUMIWE bali alaumiwe Majaliwa aliyekuwa mgombea wa CCM kwa kuwa ndiye aliyewalipa pesa na kuwatuma kuua ili kummaliza kwa kosa la kufanikisha ushindi wa mgombea wa CUF.

    CCM wamemwachia mke wa Ndullu ujane na mzigo wa kutunza watoto just kwa uroho wa madaraka.

    Chanzo. Mdau aliyesindikiza mke wa marehemu kituoni kutoa taarifa.

    Nawasilisha
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatafanywa lolote huyo maana walioua Igunga hadi sasa ni kimya maadamu tu ccm imehusishwa ingekuwa ni cdm ungeshasikia.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Chama cha Machinjachinja hamta tawala milele.
    Mungu ailaze pema roho ya marehemu
     
  4. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Too painfull...mpaka lini?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Hivi wauaji wanaotumwa wanasemaga kabisa nani kawatuma? Tena wakati wa tukio? Curious!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mafia mkubwa wewe unalala ukiamka unaota mauaji tu, si ungeenda LIBYA ili hasira zako zipungue
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni gamba nini?
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Inaezekana,
    1. kama alekutuma humpendi lakini inakubidi kufanya hiyo kazi upate pesa?
    2. Labda ni technic ya alekutuma ili kutilia shaka habari za mauaji hayo.
    3. Au wauaji kama binadam wengine waliingiwa na huruma ikabidi kumtaja alewatuma.

    Ni theory tu.
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duu hiii kali
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    bujibuji tuna kazi ya kufanya, kulalamika haitatusaidia. ueona na sheria ya katiba wanayotaka kuirudisha tena bungeni? kwa mtindo huu tusitegemee uhuru wetu mkuu
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    ndo nature ya watawala unaowataka Mzee wa Rubisi
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    umaskini unakufanya uwe mwehu. kile usichokipenda utakifanya na kile unachokipenda hutopata nafasi ya kukifanya, kwani magamba lazima wakunyime nafasi. Kwa mwenye link na polisi W kwimba, atapata maelezo kamili huko
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Umafia wangu uko wapi? kutoa taarifa ya mauaji yaliyotokea na wala siyo tetesi, ni ishu ya kweli? Nahisi wewe umehusika kupanga mauaji hayo. malipo ni hapahapa tu
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    inatokea sana tu, kwani mara nyingi wanaotumwa nao huwa hawapendi ila kwa kuwa na ugumu wa maisha they opt to do. Hata hivyo, hizo ni tuhuma zilizoripotiwa kituo cha polisi, mahakama italifanyia kazi na haki itatendeka. Ingawa pia huwa sina na mahakama kwani zote ni mali ya CCM kwa kiasi kikubwa.
     
  15. O

    Omr JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe uliwaona CCM wanaua? Au ndio propaganda zenu nyie CDM, mnaua nyie halafu mnasingizia CCM.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Pole mjane! Mpe ushauri awaloge hao Magamba tu wahamishiwe Gamboshi.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    maelezo yako yanaonyesha ulikuwepo wakati wa tukio, tuambie kati ya wewe na ccm hasa nani kaua!!
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mm binafsi sina chama,lakini km great thinker,hii tarifa imeandikwa hisia,chuki na haiko neutral!no objectivity..sijawai kuskia muuaji anajitaja zaidi ya yule alshabab aliyehukumiwa kenya..mleta mada ametudanganya.ni mchochezi.
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hivi hawa waathirika wa vitisho na mauwaji wakiamua kulipiza Tanzania patakalika kweli?
     
  20. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni mbaya sana...........................
     
Loading...