Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KADA WA CHADEMA ARUSHA AJIUNGA NA CCM: Katibu wa CHAMA AMANI GOLUGWA Hamtambui Kada Huyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 31, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Posted by Pamela Mollel on October 24, 2012

    [​IMG]

    Aliyekuwa mwenyekiti mtendaji mkoa wa Arusha kupitia chama cha demokrasia na ma endeleo chadema James Ndarvoi amekiama rasmi chama chake na kujiunga na chama cha mapinduzi(CCM)kwa madai kuwa chama hicho kimegubikwa na chembechembe za ukabila

    Hatu hiyo ilikuja hivi karibuni katika kampeni za uchaguzi mdogo zinazoendela katika kata ya daraja mbili Mkoani Arusha ambapo Ndarvoi alitangaza rasmi kujiunga na CCM

    Alisema kuwa chama cha demokrasia na maendeleo chadema kinaendeshwa kama taasisi ,huku akidai kuwa chama ni kwaajili ya wanachi na siyo ya mtu kukimiliki au taasisi


    "chama cha chadema ni kama taasisi ya watu flani na kinachembechembe za ukabila ndani yake "alisema


    Alidai kuwa chama cha CCM kimemtoa mbali huku akisisitiza kuendeleza amani na utulivu ndani ya chama hicho kwa kuwa yeye ni kijana na atashirikiana na wanachi katika kuhakikisha chama hicho kinapata ushindi


    "Wanachama waliopo chadema wahame haraka sana kwasababu wataendelea kutumika katika chama hicho kama daraja la kupitia tu, huku wakiwapendekeza watu wao kugombea nafasi za uongozi "alisema ndarvoi

    [​IMG]

    Kwa upande wake katibu wa chadema Mkoa wa Arusha Amani Golugwa alikana kumtambua ndarvoi huku akidai kuwa hajawai kuwa mwanachama wao

    Golugwa alisema kuwa awali alikuwa amejiunga na CCJ na siyo chadema kama alivyodai kuwa alikuwa mwanachama wao

    "Nasema hivi hajawahi kuwa mwanachama wetu na simtambui kama mwanachama wetu, kuna kipindi flani alitaka kujiunga na chadema na siku ya kuchukuwa kadi hakuja kuchukuwa na baadae nilipata taarifa kuwa alijiunga na CCK kipindi hicho"alisema Golugwa

     
  2. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani nini kilimtoa ccm awali kama siyo njaa kali na kukosa msimamo. Huyo hatufai watanzania wazalendo.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama kweli alikuwa kiongozi wa chadema na ameamua kurudi kwao ni haki yake kikatiba. Hata hivyo, Chadema inapaswa kuwa makini maana siyo kila asemaye Bwana Bwana atauona ufalme wa mbinguni. Anaweza kuwa nyemelezi na pandikizi au ni kweli ameona chadema haimfai. Ni haki yake na jambo la kawaida. Kila la heri rejea kwenu na nenda mwanakwenda.
     
  4. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M/kiti mtendaji maana yake nini? Ni mwenyekiti wa CDM mkoa wa Arusha?
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    anaona cdm haifai lakini anakwenda wapi kunakofaa ??? CCM!!! chama ambacho m-kiti wake jk anadai kimejaa wala rushwa. chadema mshukuru ametoka sasa na siyo 2015
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Lazima chadema ifanye hatua za haraka kubadilisha mwenendo wa viongozi wake wa juu hasa mbowe, slaa na zitto kabwe. Hawa wote kila mmoja wao anaongelewa tofauti na raia wa kawaida, Kwa watu makini wasikilize hotuba ya mzee nyimbo aliyoitoa akijiondoa chadema ni maneno mazito sana kuachwa hivi hivi, nachokiona imefika mahali kuna watu ndani ya uongozi wa juu wa chadema washajiona wao ni rais na mbaya zaidi wake zao wamejipa u first lady tayari, hii ni hatari sana.
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama chadema haimfai naye hafai vile vile. Utajuaje kama ameahidiwa cheo hasa ukatibu wa CCM wilayani ambako kumekuwa dampo ya kila garbage?
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kabla ya UKOMBOZI wa kweli haiujafika, tutashuhudia mengi kuliko haya.
     
  9. M

    Mboko JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi tangu lini mlisikia Chadema kuna wenyeviti watendaji kama sio uwendawazimu wa huyu Binadamu ni noma, njaa hii mtu anajifanya alikuwa Chadema ili apewe kitu kidogo na Magamba,wajamani kwanza Chadema hakuna Makada Chadema kuna Makamanda,Mwambieni huyo James Ndarvoi atuondolea shombo huku Chadema hakuna mwenyekiti mtendaji.
     
  10. M

    Mboko JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli,kweli Bongo kuna mizoga kama sio wagonjwa wa akili yaani huyu kajiunga juzi 30/October/2012,Post 13,Rep power 303,Likes received 2,likes given 1 sasa moja kwa moja napata picha huyu ndo kamaliza shle ya kata muda si mrefu.Kajiandae tena mkuu ili uje na issue yenye kueleweka hapo uliandika kwa kiswahili je kama ingekuwa Kiingereza sijui ingekuwaje.
     
  11. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona mavazi yake yanaonyesha alikuwa ''gwanda'' au haya ni ya CCK(kama kipo hai) ama alivaa kupiga photo.Huyo Katibu wa CDM mbona anaonyesha kumfahamu sana kwamba hakuchukua kadi, alimtambuaje wakati hakuwa member?????.Hapa za Mbayuwayu changanya na zako.

    Kumekuwa na vijitabia vya hovyo vya CDM, mtu akiwa kwao ''jembe'', akitoka hupachikwa majina ya hovyo sana.Inamaana kigezo cha kukubalika CDM ni kuwa Mwanachama milele na usitoke?.Chama kama kinavuna wanachama kutoka vyama vingine eg. CUF,TLP,CCM,ADC ama NCCR kikubali pia kupoteza wanachama wake.

    Magamba nao wanakatabia haka ka ''oil chafu'' ila CDM wamezidi.Kama ndoa, watu wanaoana na kuzaa watoto kisha kuachana sembuse vyama.
     
  12. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa sasa mambo magumu,
    Kila siku tuna changanywa sana wananchi, Utasikia CCM-MAFISADI/WALA RUSHWA......sasa hivi tena mnakuja na kutuambia tena CHADEMA-UKABILA/UDINI...
    Sasa sisi tusio wadini, tusio wakabila , tusio wafisadi na tusio penda rushwa mtatuweka wapi..
     
  13. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingia chama cha haki sawa kwa wote chama cha wananchi cuf
     
  14. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    By the way, ndani ya CHADEMA hakuna kitu kinaitwa 'Mwenyekiti Mtendaji'!!
     
  15. mulaki

    mulaki Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hatufai hata kwa mboga na oneinakana ni gamba lilikuja kwa lengo halijafanikiwa kwaheri wazalendo tupo bado.
     
  16. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mnifafanulie. Hivi kila mwanachama wa chama cha siasa ni kada? ...au kada ni nani?
     
  17. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hiyo picha ya Mwenyekiti wa mkoa ya nini hapo, CDM wanaogopa nini hadi wakimbie haraka kukana kuwa hakua kiongozi wao?
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hapa sasa mambo magumu,
    Kila siku tuna changanywa sana wananchi, Utasikia CCM-MAFISADI/WALA RUSHWA......sasa hivi tena mnakuja na kutuambia tena CHADEMA-UKABILA/UDINI...
    Sasa sisi tusio wadini, tusio wakabila , tusio wafisadi na tusio penda rushwa mtatuweka wapi......[/QUOTE]

    Tatizo la CDM SLAA na MBOWE na si vinginevyo. Wapishe vijana waliokwisha wapika waendeleze chama.
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    MTEI, MTEI, MTEI , MTEI. Huyu mzee anafikiri chama hiki bado ni chake, kila siku matamko ya ukabila tu na udini. Huyu mzee anakimaliza hiki chama jamani , kwetu sisi tunaoishi huku kaskazini minong'ono ni mingi sana juu ya huyu mzee.
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hicho cheo mbona utata mtupu? au kuna wenyeviti wangapi mkoa huu?
     
Loading...