Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CHADEMA amteka mtoto Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lua, Oct 24, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanamke, Fatma Msuya mkazi wa mwenge nzasa, dar anamtafuta mtoto wake, Daudi Mbura (2), baadaya kutekwa na kuchukuliwa katika eneo la mlimani city na kada wa CHADEMA Gwakisa Mwakasendo.

    taarifa za kutekwa kwa mtoto huyo zimeshapelekwa katika kituo cha polisi mwenge toka juzi namba ya rb ni mwe/RB/2648/2012. kwa mujibu wa bi rehema bibi wa mtoto aliyetekwa kuwa bwana Gwakisa ni mtaalamu wa mambo ya upimaji wa teknolojia ya digitali (GPS), wa chadema ambaye ni mkazi wa makuburi mabibo. baada ya kumteka huyo mtoto alizima simu zake za mkononi.

    fatma alikua na mahusiano ya kimapenzi na Gwakisa na mwaka 2010 na kumi alipata mimba lakini mwanaume huyo alimtelekeza hadi hapo hapo juzi alipotaka kumchukua mtoto huyo.

    kwa upande wake fatma alisema kuwa gari lilomteka lilikuwa na watu wanne mmoja wao ni mwanamke na baada ya tukio hilo mmoja aliacha na gari hilo na alipokuwa akiwasiliana na wenzake alishtukiwa na watu na kuanza kumshambulia kwa kipigo. kufika kwa fatma maeneo ya mlimani city kuitikia mwito wa bw.

    gwakisa baada ya kumpigia simu kuwa wakutane neo hilo kwani anataka kumnunulia mtoto zawadi na ndipo bint huyo kufika eneo na kumkuta na zawadi ya baiskeli kubwa ambayo haiwezi kumfaa huyo mtoto. wakati fatma akishangaa hiyo baiskeli ndipo baba huyo alipomchukua mtoto na kukimbia kwenye gari na kuondoka nae.
    source: jambo leo
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wewe ulijuaje kuwa ni kada wa CHADEMA?
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Katekwa kachukuliwa na baba yake?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Chadema inahusika vipi hapo?
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Bona shehe faridi alijiteka lakini hukuleta thredi?
     
  6. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Umejuaje kuwa ni kada wa CHADEMA? Je amemtekaje? Umeyaskia maelezo ya mama mwenye mtoto?
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah_mwenda kwao.................
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah_mwenda kwao................._sisi wanyakyusa damu zetu hazipotei kamwe mkuu...good Gwakisa
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh lakini kwanini amkwapue?
    Si angefanya utaratibu mzuri!
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wonders shall never end!!!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mtoto kachukuliwa na Baba yake!

    Haya ni mambo ya kifamilia!
    Mi naona mpaka hapo hakuna tatizo hata kidogo maana hata huyo baba wa mtoto atakuwa na maelezo ya kutosha!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Chadema mnateka mpaka watoto wadogo ambao hawana hatia.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    CHADEMA haina makada ina makamanda, huyo lazima atakuwa ni kada Gamba
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Source:Habari Leo.
     
  15. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ndugu nakubaliana na wewe taarifa hii ipi Jambo leo, lakini ebu tutafakari kidogo

    - Unaposema Gwakisa ni kada wa CDM hivi CDM ikiajili mtu kwa ajili ya kazi zake ni Kada?
    - Huyo Mwanamke anatoa kauli yakusema hadi hapo juzi alipotaka kumchukua inamaanisha anajua wazi jamaa alitaka kumchukua mtoto alipeleka wapi taarifa hizo? na kwa nini alikwenda na mtoto yule pale Mlimani City
    - Inatakiwa ujue CCM wameshindwa mbinu zote za kuichafua CDM hadi wanataka kutumia mbinu dhaifu kama hizi, kilichotokea hapo ni baba kamchukua mtoto wake.
    - Pia suala hili halihusiani kabisa na CDM.
     
  16. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli bila chadema,kutamkwa watu wanaona hawajafanya kitu,na bado watakuwa wanaiota sasa baba kachukua mwana eti katekwa khaaa!...
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kaona akisema katekwa ndo atavuta hisia za watu, baba amteke mwanae!?
     
  18. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa maelezo haya niliyo highlight hapo hakuna utekaji. Na ni dhahili kuwa huyo Gwakisa hakumtelekeza mtoto kama tunavyotaka kuaminishwa na mleta taarifa. Kama alimtelekeza iweje akubali kumpeleka mtoto ili anunuliwe zawadi. Lisingekuwa jambo rahisi kwa mtu aliyesusiwa mimba/ujauzito.
    Je kunauhusiano gani kati ya anayedhaniwa mtekaji na Chama chake? Je hawezi kujadiliwa bila kukihisisha chama. Watu kama ninyi msipojirekebisha mtaanza kutambuana mtaani kwa vyama vyenu, kwamba yule mwenye baiskeli ile ni chama flani na yule mwenye nyumba pale ni chama flani na yule mgonjwa aliyelazwa ni chama flani. Si kila mahali siasa inatumika. Ni vema busara itawale kwa kila jambo.
     
  19. L

    Lua JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo swali lingepaswa kuulizwa mwandishi wa habari wa jambo leo na ndio maana nimeweka source ya habari ni nani?
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    CCM inateka wenye hatia kama Dr. Ulimboka na Shk Farid wa Uamsho!
     
Loading...