Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CHADEMA aliyetekwa Arumeru alipatikana? Nini kinaendelea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Apr 8, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna mwana chadema aliyepotea katika mazingira ya kutatanisha wakati wa kampeni za chaguzi mdogo arumeru mashariki, allmaarufu kama MATELEPHON,vipi jamani alipatikana? Kama bado ni hata gani zinaendelea kuhak├Čkisha anapatikana akiwa mzima au mfu? viongozi wetu wa chadema ni hata gani zinaendelea ju ya huyu kamanda na mpambanaji mwenzetu?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    nasubiria jibu!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na mimi pia
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Juzi nilipita maeneo ya Mianzini nilikuta waendesha boda boda wanamzungumzia, nilisikia jamaa wanazungumza kwamba ccm walitaka kumtoa kafara anabahati sana Matelefon.
    Sina hakika kama alipatikana, ila kwa stori za wale washkaji nadhani alipatikana
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Juzi nilipita maeneo ya Mianzini nilikuta waendesha boda boda wanamzungumzia, nilisikia jamaa wanazungumza kwamba ccm walitaka kumtoa kafara anabahati sana Matelefon. Nilitaka kuwauliza njue ukweli, ghafla majembe wakatokezea jamaa wakasepa na kuniacha pale.
    Sina hakika kama alipatikana, ila kwa stori za wale washkaji nadhani alipatikana
     
  6. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    majibu tafadhali
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majibu wakuu mbona kimya!?
     
  8. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labla um-PM Tumaini Makene anaweza kutupatia maelezo yakina!
     
Loading...