Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CCM Mustafa Sabodo amwaga visima kumi Ulanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, May 18, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Kada wa CCM, Mustafa Sabodo ametoa msaada wa kujenga visima 10 vyenye thamani ya Sh75 milioni kwenye jimbo la Ulanga Mashariki mkoani Morogoro.

    Visima hivyo ambavyo tayari vimeishakamilika vimejengwa katika Kata ya Mwaya vitatu vipo kwenye shule ya msingi Libenanga, Sekondari ya Cilina Kombani na kijiji ch Nkongo.

    Kata ya mbuga kisima kipo katika shule ya Mbuga, kata ya Ilonga katika Sekondari ya Ilonga, vingine vipo kata ya Chirombola, kata ya Vigoi. Kijiji cha Ebuyu na Safari.

    SOURCE; MWANANCHI MAY 18 2012.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mustafa Sabodo!!!
    Tunauthamini mchango wako kwenye jamii yetu!
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Asijekuwa anachota madini kwa gear ya visima kama bwawa la mindu ,mtz amka akili kumkichwa
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongereni kwa kujinyenyekeza na kupunguza viburi!

    Heko Sophia Simba!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Sobodo, hongera sana.Pengine itakuja siku tutakuelewa vizuri zaidi unachofikiria au kuitakia Tanzania ni nini.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Alivyokuwa anaisaidia CDM hili hukuliona?
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    vimesimamiwa na ccm au chadema?
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Saaafi sana:clap2::clap2::clap2:
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Vimesimamiwa na Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais, Menejimenti na Utumishi wa Umma, Celina Kombani.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera sana shujaa Sabodo.
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hayo ya cdm yametoka wapi? Nimeongea kama onyo na tahadhari kwa hali halisi iliyokwishatokea
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu Mzee Sabodo ndio anataka kuwajengea ofisi Chadema sasa kwa maneno yako hayo sijui unamaanisha nini.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mmetafuna kodi za walalahoi sasa mnatekeleza ilani kwa msaada wa Sabodo!
     
  14. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kujenga ofisi ya cdm haina maana tumchekee tu tahadhari iwepo tusije kuwa ngazi ya kupitia
     
  15. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    SADOBO anadai alichotoa CDM mpaka sasa ni asilimia 1 tu ya alivyowahi kutoa CCM!!!! mBONA MLIKUWA hamtangazi, kilichowasukuma kufanya hivyo saivi ni nini???

    Hongera SABODO mchango wako ni mkubwa sana Tanzania hii!!!
     
  16. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    umeona eeeeh
     
Loading...