Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CCM lupango kwa kubaka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mtu, Oct 31, 2007.

  1. M

    Mtu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kada wa CCM afungwa kwa kubaka


    na Charles Ndagulla, Moshi

    KADA wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) na mfanyabiashara maarufu mjini Moshi, Fred Minja (60), amehukumiwa kifungo cha miaka 30 jela, baada ya kupatikana na hatia ya kumbaka mwanafunzi wa darasa la nne.
    Hukumu hiyo ilitolewa juzi na Hakimu Mkuu Mfawidhi Mwandamizi wa Mahakama ya Mkoa, Geni Dudu, baada ya kuridhika na ushahidi uliowasilishwa mahakamani hapo.

    Sambamba na hukumu hiyo, Hakimu Dudu aliamuru mshitakiwa huyo kuchapwa viboko 12.

    Hata hivyo, mahakama hiyo haikumuona na hatia mshitakiwa huyo katika shitaka la kumwingilia mwanafunzi huyo kinyume cha maumbile.

    Kwa mujibu wa ushahidi uliowasilishwa mahakamani hapo, siku ya tukio mshitakiwa huyo alimkamata mwanafunzi huyo aliyekuwa ametumwa dukani na kumwingiza ndani kwake na kumbaka na kupewa vitisho kuwa atauawa iwapo angepiga kelele.

    Wazazi wa mwanafunzi huyo waligundua hilo baada ya kushindwa kufanya kazi za kuinama kama kufanya usafi wa ndani.

    Akitoa utetezi wake mshitakiwa huyo alikiri kumfahamu mtoto huyo kama ndugu, na mtoto wa jirani yake na kwamba wakati tukio likitendeka alikuwa kwenye kampeni za Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2005.
    Source:Tanzania daima


    Hii wanayofanya ni huwa wamezidiwa au kuna masharti kutoka kwa "Babu"? haingilii akilini kummuingilia mtoto wa darasa la 4
     
  2. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shame on him!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duh....hii ni aibu
     
  4. m

    macinkus JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2007
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kampeni ya uchaguzi 2005 ilikuwa ya vyama vingi. sasa u ccm unatoka wapi hapo jameni. tuwe objective.

    macincus
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kada wa chama anaingia vipi kwenye Vibweka vya Wakubwa?
     
  6. b

    bulugu New Member

    #6
    Nov 2, 2007
    Joined: Oct 26, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaah hiyo ni aibu kubwa
     
  7. M

    Mtu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu chama tawala.Au hutaki?
     
  8. Amlima

    Amlima Senior Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aliyebaka ni yeye, siyo chama.
     
Loading...