Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CCM ataka Waziri Mwinyi ajiuzulu..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by katiba, Feb 24, 2011.

  1. k

    katiba Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kada wa CCM Violet Mzindakaya asema ''NINGEKUWA MIMI NINGEJIUZULU'' kwenye ukuta wake wa facebook
    ‘’MH mwinyi kujiuzulu kwako si kwamba ndo kutakushusha hadhi ila kutakujengea imani zaidi siku za usoni mwako,,,onyesha huruma yako kwa hilo mbele ya tanzania na kunusuru pia serikali ya CCM,,,,,ndo mana watu wanazidi kutuchukia.mtu unakuwa kama dikteta bwana’’-aliendelea kusema.

    ----kumbe wanajua hawapendwi---twende Kazi----
     
  2. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mabata madogo dogo yanaogelea yanaogelea katika shamba zuri la bustani,yanapenda kulia kwa kwa kwa kwa...........:blah:
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Utawala ukianza kupingana basi utawala huo hauna mda mrefu utaparanganyika.
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na bado hadi mtashikana mashati , CDM msumali mkali unachoma kote kote.
     
  5. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awareness
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu.. ufalme ukifitinika unakaribia kuanguka... hizo ni dalili njema kwa wanamapinduzi. Vita vya panzi hivyo!!!...
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Jamani vailet Mzingakaya hana cheo chochote kwenye CCM!Nafikiri kauli yake haina uzito na haiwakilishi CCM!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!nyuma na mbele,inatisha!!
     
  9. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu binti aangalie baba yake asijenyang'anywa vile vijisenti vya walipa kodi!!!
     
  10. k

    katiba Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwa hujui, huyu dada ni mjumbe wa halmashauri KUU ya CCM-KUNDI LA VIJANA – UVCCM BARA...huwezi ukasema hana chochote.
     
  11. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu anaongea sababu baba yake tayari TIB wamemshika shati kuhusu ule mkopo wa mabillioni wa kunenepesha ng'ombe kuchinja na kuuza nyama nje.Kashindwa ku-comply na loan repayment schedule ya bank.
     
Loading...