Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada wa CCM Aliyepigwa chini na CHADEMA Karatu JK amfuta mchozi Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanga, Jul 19, 2012.

  1. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dr.Willy Lori ,kada wa CCM aliyepelekwa kugombea ubunge 2010 katika jimbo la Karatu na kusambaratishwa vibaya baada ya DR.W.Slaa kuamua kugombea Uraisi amepewa ajira ya huruma na Mwenyekiti wa ccm JK katika masuala ya lishe.

    Dr. Lori ambaye ni mzoefu wa masuala ya lishe pengine atamsaidia kiongozi wa nchi katika kutambua na kusimamia lishe yake ikizingatiwa kuwa wakati wa kampeni zake alikuwa akianguka hadharani moja ya sababu inayotolewa na wataalamu ni lishe duni anayopata.

    Dr Willy Lori alipendekezwa na CCMabwepande wakijidanya na majina yake kushabiana kwa karibu na ya DR wa Ukweli Wilbroad Peter Slaa kuwa wanakaratu wengi watampigia gamba la CCM lakini waliona manyoya wakati kuku keshaliwa na CHADEMA.

    KATIKA mazingira ya namna hii ya kuteua wasaidizi kwenye nafsi nyeti kwa huruma na kujuana nchi hii itategemea miujiza ya akina Musa na Joshua katika kutatua matatizo na changmoto lukuki.

    Hongera DR. Lori kwa kufutwa machozi Ikulu.
    Source.

    Nipashe 19/07/2010
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja akampikie JKilaza kachumbari ili awe anaj.am.ba vizuri!
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona siku nyingi alikuwa anafanya kazi hukohuko!!, kwenye hilo uzoefu anao.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kweli hii serikali haiishi vituko.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unachafua Jamvi. Kanye huko kwako ulikozoea.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ujumbe umefika, kafanye kazi sasa , saa saba hii.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Safu ya viongozi serikalini imejaa 'rejects'. Mtu anakataliwa na wananchi, serikali bado inalazimisha kwa kumteua!
     
  8. mozes

    mozes Senior Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sera zake zlikua n zp? Du kumbe n mpishi!
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeandika kishoga kweli,hongera sana dada angu.
     
  10. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani tukipata waandishi wengine watano wanaojua mipasho kama wewe haina haja ya kusikiliza taarabu na muziki wa mwambao tena.
     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mods,kwanini mnamuacha huyu bila ban????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

    angekuwa slaa au mbowe ametukanwa hivi mngekaa kimya??

    mpigeni ban huyu jamaa ndio tutajua hili jukwaa ni la wote
     
  12. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: arc90_altrows-Blue"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"][​IMG]


    ARUSHA

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]WILAYA YA KARATU
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b3d5e6, colspan: 4"]KARATU
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%, bgcolor: #b3d5e6"]Candidate
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #b3d5e6"]
    Political Party
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #b3d5e6"]
    Number of Votes
    [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #b3d5e6"]
    Percentage Votes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]NATSE ISRAEL YOHANA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CHADEMA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]41,109
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]59.18
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]LORRI WILBALD SLAA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CCM
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]26,211
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]37.73
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"]APPOLLINARY DEO MWIGITWA
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]
    CUF
    [/TD]
    [TD="width: 20%"]244
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]0.35
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 30%"][/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 5%"][/TD]
    [TD="width: 15%"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]SPOILT VOTES
    [/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 20%"]1,898
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]2.73
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 10%"]TOTALS
    [/TD]
    [TD="width: 20%"][/TD]
    [TD="width: 20%"]69,462
    [/TD]
    [TD="width: 15%"]100


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    acha akapike
     
  14. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo imetulia
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nawashangaa sana CDM pro, pale mnaposema Dr sijui wa ukweli, Slaa ni dokta wa dini (imani) na si wa masuala ya kisiasa na uchumi, kwenye nyanja hizo ni mchovu wa kufa mtu.

    Na dokta wa dini hana lolote. Katika thread yako, umeomyesha wivu wa wazi wa kike, kwa kuona mwenzio amepata basi na ww unataka, acha kuwa na roho ya hiana.

    Fanya kazi kwa kibidii na ww utapata, na ndivyo mlivyo cdm pro wengi , mna roho za kwa nini, na watu wa aina hii katu hawawezi endelea.

     
  16. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mawazo ya cdm pro hayo , kweli nchi hii ina kazi kujikomboa km mawazo yenyewe ni haya

     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dr Willy Slaa hongera...ingia ofisi yako mpya ukijua kuwa zaidi ya theluthi ya watoto wa kitanzania chini ya miaka mi5 wamedumaa (kimwili na kiakili), na ni wajibu wako kutupunguzia hiyo idadi kabla ya 2015!
     
  18. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unamkumbuka bashe yule wa nzega si walisema sio mtz...wapo wengi wakuu wa wilaya na mikoa kwa ajili ya shukrani lakini sio uwezo walionao lisu aliwataja wote bungeni sik ya wizara ya sheria
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida kama ni picha ndiyo inaendelea na staring ni Kamanda,Dr JK kama hutaki unaacha........ Kuna Baba mwenye nyumba si Baba mwenye gari.
     
  20. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Docta anajulikana kwa kile udocta wake ulichozaa/unachozalisha na kile udocta wake unachofanya na sio kwa jina au fani. Deliverables brother,deliverables!
     
Loading...