Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada na Elimu zinazohitajika ili usajiliwe kama "Professional Engineer" na Bodi ya Wakandarasi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bupilipili, Apr 2, 2012.

  1. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow wana jamvi!

    ...naulizia kwa mwenye details za kutosha juu ya kusajiliwa kama Professional Engineer kwa mtu aliyemaliza Advanced Diploma ya IT au Computer Science.

    Je, unaweza kusajiliwa kama Professional Engineer au mpaka uwe umemaliza Bachelor Degree ya IT Engineering/Computer Engineering

    ...naulizia wadau kwa mwenye data za kutosha....
     
  2. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mwenye details za za kusajiliwa kama Pro. Engineer anijuze
     
Loading...