Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada Mtoto

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ilulu, Sep 22, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baba kaniambia nivae hivi, alijua nitapata nafasi ya kukusalimia an kupiga picha na wewe Mh!
     

    Attached Files:

  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mmh! kazi kweli kweli.... ukute mtoto kafanywa chambo ya baba kupewa ukuu wa wilaya
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huu ukuu wa wilaya mwaka huuuuuuu! kazi ipo
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huu ndio udhalilishaji wa watoto, angefurahi zaidi kuwa anachezea midoli kuliko kumleta kwenye kampeni
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ujinga mtupu na hao wazazi wa huyo mtoto HAWANA AKILI:mad2::mad2:
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mtoto huyo si mpiga kura, lakini anatumika kwa malengo binafsi ya mtu!..
    Akili yake inaanza kudumazwa mapema kwa kumwonyesha kwa vitendo kwamba propaganda za kisiasa zinaweza kumrekebishia mtu maisha!...
    Atakuwa na bidii kazini huyo kweli?
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anampa nafasi ya kukipenda chama mtoto wake angali bado mdogo,kwangu mimi sioni tatizo maana ndio inajenga msingi wa watoto kufuatilia mambo katika kupanua wigo wao wa ufahamu kuhusu siasa na utawala katika nchi ambayo wao hapo baadae ndio watakuwa mihimili ya taifa letu baada ya kizazi chetu kupita.
    Wazazi mfanyao hivi pia muwaambie ukweli watoto wenu kuwa chama kina UFISADI,RUSHWA,MIZENGWE ili nao wajue si kuwapeleka tu kama bendera inavyofuata upepo.
     
  8. M

    MFILIPINO Senior Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kAFISADI KA BAADAE HAKO!
     
  9. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    fisadi Junior? mbuyu ulianza kama mchicha.
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kapendeza!
     
  11. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,481
    Trophy Points: 280
    z_p06-Of%20Idi%20Amin%E2%80%99s%20son,02.jpg
    Idi Amin na mwanawe Taban !
     
Loading...