Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada Mashuhuri wa CCM Newala ajiunga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 7, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kada machachari wa CCM jimbo la Newala Mtwara Adam Lawi Sijaona amekihama chama hicho na kujiunga na chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM.Kada huyo aliyekuwa msaada mkubwa kwa CCM jimboni humo na kipenzi cha wana-Newala amesema CCM sasa imepoteza mwelekeo na kuwataka wakazi wote wa jimbo hilo kumfuata ndani ya CDM.
    Kada huyo ni mtoto wa mpigania uhuru wa Tanzania na muasisi wa TANU na CCM.Akihutubia umati mkubwa wa watu kada huyo aliishukuru CDM kwa kupeleka M4C kusini na kusema tangu uchaguzi mwaka juzi si mbunge wala diwani aliyeita wananchi walau hata kushukuru kwa kura walizopata.Kada huyo alikabidhiwa kadi na Katibu Mkuu wa CDM Dr Wilbroad Slaa huku umati wa watu ukilipuka kwa shangwe.

    Source:Tanzania Daima
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Twanga kotekote
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    that's good
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Pamoja
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    habari njema sana hizi...
     
  6. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunawakaribisha na wengine. Nape vipi, fanya maamuzi fasta.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Karibu cdm kamanda!
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hii M4C itawaliza hawa jamaa kama zaidi ya operation sangara
     
  9. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    pipooooo
     
  10. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wabenja sana!!
     
  11. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thats gud kamanda
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Safi sana mzazi karibu chadema!!
     
  13. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja tutafika salama 2016
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kanda ya kasikazini!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Zawadi maalum kwa Mpendwa wangu mar.Regia Mtema.
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ovyo kabisa, yaani mnafurahi kupata mtu ambaye ameshindwa kuendana na kasi ya chama bora Tz? Nyie wana chadema mna matatizo gani. Nahisi hata kama ikitokea siku mkaambiwa Jk amejiunga na chama chenu mtamkaribisha ili hali sasa mnamponda.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  17. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nape yuko busy kuwapachika majina walioona ukombozi.. Juzi aliwaita oil chafu.. Leo anawaita vinyago na kwamba ati kinyago ukichonge mwenyewe vpi kikuogopeshe.. Atayameza maneno yake huyu..
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jionee aibu mwenyewe.Shame!
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aliombwa na Mbowe kugombea ubunge 2010 akakataa ila naona sasa amekubali rasmi kuwa kamanda. Anakubalika sana kwa umma. Jimbo hilo ni lake 2015.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika kwa jinsi alivyokuwa anashangiliwa na umma hilo jimbo hana mpinzani kabisa.
     
Loading...