Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kada CCM aanzisha chama

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by issenye, Aug 6, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    ALIYEKUWA kada wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Paschal Kahangala, amejiengua katika chama hicho na kuanzisha Chama cha Ukombozi na Maendeleo (Chauma).

    Kahangala ambaye alipata kuwania ubunge katika jimbo la Nyamagana, lakini alienguliwa katika kura za maoni za chama hicho, alisema amefikia uamuzi huo kwa kuwa amechoshwa na siasa za kibepari.

    Akizungumza na Tanzania Daima jijini Dar es Salaam juzi, Kahangala Chauma kipo katika hatua za mwisho za usajili na kuwahamasisha Watanzania kukiunga mkono ili kiweze kuleta mabadiliko ya ukombozi nchini.

    "Nimejivua gamba kwa kwa kuanzisha chama ambacho kauli mbiu ni kuboresha maisha ya Watanzania na kurudisha ujamaa na kujitegemea," alisema Kahangala.
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Another CCJ ?
    Katumwa na S6
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usalama wa taifa wapo kwa ajili ya mambo kama haya na si vinginevyo
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sikio la kufa katu halisikii dawa kabisa. Hapa bado hata mwaka mmoja baada ya uchaguzi haujatimia ndo CCM vituko kila kukicha, mara ufisadi, ubadilifu, kundana, kunyoosheana vidole, kupindisha sheria, kulalamikia maandamano ni uhaini, mara udini, ukabila nk

    Baada ya dalili CCJ kuonekana wazi kuendelea kufurukuta ndani ya CCM kwa hoja ya wanaojipambanua kama wapiganaji na watetezi wa uadilifu ndani ya CCM na na serikali, sasa huyu kada naye anakuja na mpya kuanzisha mkwara miwingine wa kuanzisha chama cha upinzani ukiwa mwendelezo wa full vituko ndani ya CCM.

    Sitashangaa viongozi wa juu wa Serikali na CCM mapigo ya moyo kubadilika mara kwa mara.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wananchi tuwe macho zaidi na hivi vyama uyoga za hivi sasa!!!!!!!!!!!!!

     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndani ya Chama cha Magamba hali si shwari kabisa!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    njaa yamsumbua huyo
     
  8. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nani anahitaji huu ujinga?
     
  9. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ujamaa na kujitegemea? This is a load of rubbish.ujamaa si ndo umetufikisha hapa? Ajipange upya.
     
  10. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anatafuta ruzuku sio?
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    inawezekana kabisa hajarizika na mfumo wa vyama vilivyopo katika maana ya utawala wa ndani na hata sera walizonazo watanzania mpeni nafasi ndiyo demokrasia, tusiwe na roho ya kwanini! Kana kwamba tunaona tunastahili zaidi siesiem na kyandema
     
  12. HT

    HT JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kuua chama tawala au kuugawa upinzani? God knows and may be time will tell!
     
  13. M

    MSEJA Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipi jipya toka kwa hao magamba! hao wametumana kusudi kupunguza kasi za mashine kali za mapinduzi akina docta na Lisuu na Mbowe na wote wanaowanyanyasa magamba. Hii ni kiini macho hatudanganyiki, Wapi na wapi wee bwana ujamaa na kujitegemea leo acha utani mzee, pumuzika tu mzee kwani umechoka na huna jipya zaidi ya kuendeleza magamba tu ambayo tumeshayachoka kwani yanatukwangua tukipishana nayo. Ushauri wa bure aachane na siasa akaanze biashara ya kuuza samaki ziwa victoria hilo ndo atakaloweza. Magamba hata mkitumia njia gani sasa imeshakula kwenu! Mwisho wenu huuooooooooooooo! unakuja.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,436
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Labda akusanye ndugu wa ukoo wake ndio wawe wanachama,sie wengine hivi tulivyonavyo vinatutosha.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Kama anaanzisha chama na hitikadi zilezile za kushangilia kijivua GAMBA wakati SUMU ni ileile basi tofauti yake itakuwa ni mfanano wake tu na alikotoka!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    je ndio mwisho wa CCM?
     
  17. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo ya RA AU ?MI SIPENDI HUU UTITILI wa vyama kabisa!ni kuendelea kumaliza rasilimali za watanzania.maana hapo utamsikia tendwa na timu yake wako mikoani ati wanahakiki wanachama! Ndo mambo gani?
     
Loading...