Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kacheze nje na wenzako

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Mar 26, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoto ( wa kiume) wa miaka minne alikuwa amekaa sebuleni na wazazi wake ambao walikuwa wametembelewa na rafiki zao ambao ni wanandoa (mke na mume). Wakati wa maongezi baba wa mtoto akawataarifu wageni wake kuwa rafiki yake (ambaye nao wanamfahamu) amebahatika kupata mtoto wa kike.
    Basi yule mtoto baada ya kumsikia baba yake akisema rafiki yao amebahatika kupata mtoto wa kike, akamuuliza baba yake "Hivi baba mnajuaje kama huyu mtoto ni wa kike?" baba yake akamjibu kwa ukali "kacheze nje na wenzako"
     
  2. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,249
    Likes Received: 14,588
    Trophy Points: 280
    teh teh teh mtoto mjinga sana huenda hata hapo hajui jinsia yake
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    eeh, akacheze, maana mh!
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nilipoona tu heading nikacheka, u made ma day coz ni jokes ya ukweli ambayo hutokea katika jamii mbalimbali.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    hilo toto jinga sana
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Swali zuri mno.
     
  8. M

    Mweuc New Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi pia niliwackia watoto wawili wa kiume ni ndugu.
    mdogo akamuuliza kakayake "eti mi ni msichana?"
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha h ah ah ah ah ah ah ah ah ah Nafikiri huyo mtoto si mjinga ila ni mdadisi
     
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lolzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    kwahiyo aende akacheze na wenzie huko nje, wakati wa kucheza nao atawafahamu nani wa kiume na nani wa kike..mtoto ataenda kuwachezea watoto wa kike huko nje? alaaal
     
Loading...