Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kachanganyikiwa sababu ya utumbo wa mbuzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Dec 23, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dunia haiishi vya kushangaza,mwenzenu jana nimepata mgeni mtoto wa kijerumani,na kwa kuwa tulipanga anitembelee nikamwambia nitakupikia chakula cha kiafrika.Na kweli mtoto wa kiume nikapitia kwa mchina nikachukua utumbo wa mbuzi na ndizi matoke.Nikaandaa utumbo kwa ufundi wangu wote, nikaweka vitunguu swaumu,tangawizi,limao,pilipili mbuzi kwa mbali,kitunguu maji,nyanya ya kopo,pilipili hoho na mazagazaga kibao ya kiafrika.Mgeni wangu alipofika nikamkaribisha na alifurahia akasema tangu azaliwe hajawahi kula chakula kitamu kama hicho na ameniomba akanitambulishe kwa wazazi wake kama mchumba mwenye sifa ya upishi.Sasa wandugu naombeni ushauri nikubali kutambulishwa au huo ndio utakuwa mwanzo wa kugeuzwa hausi boi.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi sikushauri chochote ila kitendo cha yeye KUOMBA kimenifurahisha muno. Wewe nanihiii lete nyingine......

    Yani mimi nasubiri tu miaka yooote hii niombwe ila wapi?
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Yaani huyo binti wa kizungu kadata na thupu ya utumbo tu au kuna mengineyo ulimpatia?
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Ni hiyohiyo supu hakuna kingine mkuu.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu naomba upate nyingine kwa bili yangu,umenifurahisha sana maana hilo la bahati nilikuwa sijaliangalia.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kala utumbo mchicha tangawizi kaomba akutambulishe kabla sija kushauri nikuulize vp MTAMU?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe Pm bwana acha kutuzuga hapa mpaka mnakubaliana aje kukutembela mlikuwa mmetongozana au??? Hapa kuna walakini iweje aje kukutembelea tu thena ale utumbo azuke tu akakutambulishe home kwao??? Kuna kitu hakijakaa sawa hapa kuwa wazi
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    twende wote basi...
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka jiandae!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Sijamuonja bado,hivyo sijui kama ni mtamu au mchungu.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Onja kwanza kabla hujakubali kutambulishwa, Isije kuwa nama. wana ng'ang'ania hao!!
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kubali mana upishi hobi yako
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    D, Hili nalo neno
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mama, kwani nakuzuga vipi tena,wenzetu hawana kawaida ya kuficha yaliyo mioyoni mwao,akipenda kitu anakueleza hapohapo na ukweli ni kuwa sikuwa nimemtongoza ila nilikuwa na mpango huo.
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka we utakuwa house boy tu..wallah nakuapilia..
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Twende wote wapi?Sihitaji mkalimani.
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Uhausiboi hapana, ila amesema kama ninataka baba yake ataniajiri kwenye ng`ombe wao.
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145





    Nitaufikiria ushauri huu.
     
  19. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mhh Mega kwanza tunda, ndio mambo ya kutambulishana yafwate...Utauziwa mbuzi kwenye gunia shauri yako!!!
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mh,mapenzi gani hayo ya kupikiana?
     
Loading...