Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabwe zitto: Atimiza mwaka mmoja bila ya kupokea posho ya vikao vya bunge.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 18, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ZITTO ZUBERI KABWE ni mbunge
    ambaye anatimiza mwaka sasa
    bila ya kuchukuwa posho ya
    vikao,alisema kwamba
    nanukuu"Mbunge analipwa
    mshahara sasa sioni sababu ya
    kwanini nichukue posho ya kukaa
    mbungeni wakati mbunge kazi
    yake ni kukaa bungeni,Pesa ya
    posho yangu ni bora itumike
    kununulia vitanda vya
    wagonjwa"Mwisho wa
    kunukuu,Hapa ina maana
    kwamba mhasibu nae mbali na
    mshahara basi alipwe pesa ya
    kukaa offisini !!!!!............SWALI
    LANGU NI KWAMBA JE WABUNGE
    WENGINE WA VYAMA MBALI MBALI
    HAWAJALIONA HILI ??? je ni kweli
    wazalendo au wapo ki maslahi
    zaidi ?????
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya ndio suluhisho.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    kimaslah zaid
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Issue ya Zitto is not as straight as it seems! Kwa sasa CHADEMA wahangaike na tatizo la Shibuda.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    zito for 2015 hutaki acha
     
  6. M

    Musia Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Suala la mishahara ya wanasiasa linafaa kujadiliwa katika mchakato wa katiba mpya. Wanasiasa walipwe kama wanataaluma wengine yaani kila mtu kwa cheo na elimu yake; nadhani Rwanda wanafanya hivyo.
    Big up Zitto
     
  7. m

    mharakati JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,225
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Zitto chukua CDM kisafishe na dhana ya Ukaskazini inayokitesa na udikteta wa Mbowe..hapo hata mimi nitahamia CDM
     
  8. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio kaacha lakini alizoacha ndizo hizohizo zinatumika na mafisadi, kwa mtazamo wangu bora achukue achangie M4C ni a pale tutapokomboa nchi tuzifute kabisa,kuliko kuacha watumie mafisadi kufitini upinzani.
     
  9. A

    AZIMIO Senior Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Fatisha mada inasemaje?mambo ya ukaskaz au u mashariki unakujaje?
     
  10. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wabongo vichwa maji kwelikweli.
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Cdm 2015 urahis , shibuda, zitto, na baregu mungu mkubwa lazima chama kisambaratike
     
  12. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    gamba bhana.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nategemea katiba itakuja kuwa kubwa sana,,,,maana kila jambo KATIBA,kila pumzi KATIBA,,jaman katiba inatungwa na sisi,kwanini tusijihurumie wenyewena kujiongoza as binadam,ni utumwa kuongozwa na maandish,suala la urai wa nchi 2 linangoja katiba,ufisad katiba,mavyeo mengimengi katiba,ukuu wa wilaya katiba,biashara ya unga katiba,mikataba katiba,,,,wanawake kupewa uongoz katiba,,,,,,,
     
Loading...