Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabwe, Kafulila, Kitila, Ben ni Mtandao wa sasa kama wa EL, JK, AC, RA 1995-2005??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasho la Damu, Jul 12, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia muda mrefu movement za hawa watu na mara zote nathubutu kuwafananisha na kundi la mtandao la EL, JK, RA na AC lililoanza kama ushirika wa kirafiki wa kisiasa(political friends) na baadaye kuzaliwa political friendship network huku target yao ikiwa ni kushika dola kwa kupokezana.

    Hawa jamaa wanakuja tofauti kidogo na slogan yao kubwa ni Kijana kuongoza SJMT. Ukweli ni weledi wa kusoma nyakati hasa ukitazama kwa sasa vijana wengi wa Tz wameingia kwenye siasa.

    Watz tuwe makini nao.
     
  2. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unachokisema? Kwani kuna ubaya gani wakifanya hivyo?
     
  3. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nyuki

    Ni maoni yako, tumeyasikia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    heee,acheni kujisahau
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nitarudi baadae, ngoja niwahudumie Watanzania kwanza
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona hawa wako hadharani sana tu kwa wenye macho na akili za kuchambua mambo ki undani ila kwa sasa watafute mbinu nyingine maana ili wafanikiwe lazima kuwe na watu nyuma yao na kama hakuna watu yaani wanachama hawana pa kwenda watishia kwenye vikao na hata magamba hawawataki bali wanatumiwa tu
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inaonekana jamaa hataki vijana watawale!!
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ahsante Miss Parliament real ur great woman.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Upuuzi mwingine aisee
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona mnachafuana hivi?
     
  11. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Swala siuo kijana tu tunaangalia na mitazamo yao pia na mitandao.
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamejichafua wenyewe hao hakuna wa kuwachafua.
     
  13. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe ndio mpuuzi unayeshindwa kuchanganua mambo.
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bado naona kizungumkuti, huu mtandao ni kwa faida ya nani! au unalengo gani
     
  15. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rudia kusoma thread then soma comment za Miss Parliament utaelewa.
     
  16. Miss Parliament

    Miss Parliament Senior Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa tulizo nazo hili kundi linafanya kila jitihada kuhakikisha mwenyekiti wa vijana yupo upande wao,kwanza wamehakikisha wanampa madesa makamu mwenyekiti Juliana Shonza ili Heche mkurya aone aibu kufunikwa akimbilie mtandao wao kwa usalama
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mpuuzi humjua mpuuzi mwenzake... na huu ni upuuzi, mkishachafuana mkaoge!!
     
  18. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna bomu unalolijua lkn hutaki kulilipua. Hebu tupe hizo data.
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jealous za kijinga hizi
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo. Baadhi ya mambo tunayajua, ingawa mengine yanatisha sana. Tuendako giza nene!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...