Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabuye (mbunge pekee wa TLP) Kafariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Apr 24, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Biharamulo mashariki kwa tiketi ya TLP Mhe Kabuye kafariki,habari zaidi nitazidi kuwaletea
     
  2. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    RIP Kabuye tutakukumbuka kwa hoja zako
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP Kabuye! Nilipenda style ya uchangiaji hoja bungeni yaani lazima ungependa kumfuatilia!

    je alikuwa bado mbunge? sii alishindwa ktk kesi?
     
  4. ram

    ram JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180

    Jamani huyu babu amekufa?

    RIP Kabuye, Jina la bwana libarikiwe
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mwalimu Kabuye
     
  6. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP Mhe Kabuye...Mungu aifariji familia yako wakati huu mgumu.
     
  7. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh..

    Umenishitua sana..Huyu Mzee alikuwa anumwa..Amepatwa na maswahiba gani tena?Mbunge pekee aliyefanya kampeni kwa kutumia Baiskeli!

    Mara ya mwisho nakumbuka alikuwa ana kesi,sijui iliishia wapi?so sad!

    Mungu ailaze Roho ya Marehemu Mahali pema Peponi Amin.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Poleni Familia, TLP na watanzania!
     
  9. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu amrehemu!
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Daaah.....huyu babu kwa kweli alikuwa shupavu sana kule bungeni, alikuwa na style ya aina yake katika kuchangia, alikuwa mkali, mchungu sana kny issues alizokuwa anazitetea!

    RIP Kabuye!
     
  11. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    OOh masikini mheshimiwa Kabuye, tutakukosa sana japo tulianza kukukosa tangu ubunge wako utenguliwe na mahakama. Poleni wana TLP poleni watanzania.
     
  12. Brutus

    Brutus Senior Member

    #12
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!
    RIP Mh Kabuye!
     
  13. k

    kela72 Senior Member

    #13
    Apr 24, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see alikuwa anasisimua sana kwa hoja zake bungeni.
    Lakini kama nakumbuka ubunge wake ulitenguliwa na mahakama? Ikoje hii, niko sahihi jamani?
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    RIP Kabuye. Umeliacha jimbo lako bila mwakilishi kwa sababu hata kesi hukuimaliza. Mungu awape nguvu wanafamilia na wapiga kura wako.
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    NAomba uthibitisho kutoka kwa mtoa habari. amezipata kutoka kwa nani au kupitia wapi maana siku hizi tetesi zimezidi sana.
    Nataka uthibitisho kwanza ili niweze kutoa rambirambi zangu.
     
  16. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee!
    RIP pHARES
    Tutakukumbuka Bungeni uliwakilisha hisia za wanyonge
     
  17. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeah hadi anakufa sasa hivi hakuwa mbunge, kwani ubunge wake ulitenguliwa mwaka jana au juzi nadhani, niliwahi kuiona judgment yake,labda kama alikata rufaa na hata kama alikata rufaa kesi yake itakuwa ilikuwa haijaisha
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi.
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Rip kabuye
     
  20. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu na aikumbuke familia yake na watu wa Biharamulo.
    Mwalimu Kabuye atakumbukwa kwa uzalendo wake halisi.
    Jinsi alivyokuwa mtetezi wa wanyonge zaidi tabaka la wakulima.
    Ni mbunge ambaye Bunge likiisha tu Dodoma, yeye anakwenda Biharamuro wakati wenzake wanakimbilia Dar.
     
Loading...