Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaburu wa kampuni ya uranium katika kashfa nzito ya ubakaji.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanakili90, Jun 18, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Abaka visichana visichana vidogo wilayani namtumbo. DC akiri kwamba wageni hao ni hatari. Wanakijiji wapoteza imani na vyombo vya dola Serikali imesema haina taarifa za Mzungu huyo Binti muathirika wa mchezo huo unaofanywa na Mzungu asimulia jinsi mzungu anavofanikisha unyama wake. Source. Raia mwema.
     
  2. k

    kazuramimba Senior Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo unatuambia ili sisi tufanyaje serekali yako ya MAGAMBA ndo imempa jeuri tukiandamana lazima watatupiga risasi kama nyamongo.Tuletee habari za maana hivyo visa havitusaidii lolote zaidi ya kutuzidishia machungu.
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Najitaidi kuonesha mapungufu ya uwajibikaji wa serikali iyopo madarakani.sasa sijui unataka nifanye nini ndugu yangu.
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi hiyo Urenium mbona serikali haitangazi kwamba tayari inachimbwa?? Serikali ya Kikwete haiwezi kumwambia chochote mwekezaji... Hata KIKWETE mwenyewe hathubutu... jiulize hiyo nguvu hao wawekezaji wanotoa wapi..... sijawahi ona serikali inakumbatia wageni kuliko raia wake....
     
  5. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni picha tu,tusubiri filamu kamili hapo uzalishaji utakapoanza tutakuwa kama Haiti natamani kuhama nchi hii lakini sina pa kwenda
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu! Hii hatari
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    nanoa jambia tayaritayari,gobole la mdingi lipo standby sihami wala nini,ikibidi tunageuka mugabe ghriiiii wakabake makwao huku
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tz mdhungu ni mungu mtu!
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Si mkulu alisema "KIHEREHERE" chao kinawaponza!. Sijui vibinti vyetu tuvifiche wapi.
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    JK alishasema ni viherehere vyao. Wasitegemee msaada toka kwa serikali yake.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tukihama tutamwachia nani hii nchi
     
Loading...