Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaburu Matatani kwa Kupanga Kumuua Mandela

Discussion in 'International Forum' started by Gumzo, Jul 27, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]




    Mtu aliyepanga njama za kutaka kumuuwa rais wa kwanza mweusi wa Afrika Kusini, Nelson Mandela amepatikana na hatia.


    Mahakama ya Pretoria ilimpata kiongozi wa kundi la -Boeremag linaloamini kuwa mtu mweupe ni bora alipatikana na hatia ya kupanga kummua Mandela mwaka 2002.


    Bwana Mike du Toit ndiye aliyepanga milipuko tisa katika eneo la Soweto mjini Johannesburg mwaka 2002.


    Kiongozi huyo wa kundi la ki-baguzi ni mtu wa kwanza kupatikana na hatia tangu utawala wa wengi uanze mwaka 1994 Afrika kusini.


    Wachanganuzi wanasema kuwa bado kuna hali ya kutopendana katiki ya watu wa rangi tofauti nchini Afrika kusini.
    Hata hivyo kundi kama la Boeremag,inayomaanisha Nguvu za Makaburu miongoni mwa Makaburu ,halina ufuasi mkubwa.


    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI

     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Waachane naye bana, Mandela ni mtu wa Msamaha, naamini hatafurahia akisikia jamaa amefanywa cchochote kibaya!
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu akiwa upande wetu hata iweje tunashinda Mandela hakuwa nakosa ndio maana walishindwa kumuua
     
  4. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kaburu ni kaburu tu
     
Loading...