Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaburi la mwaka...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkare, Apr 14, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pic 3.jpg pic 2.jpg pic 1.jpg

    Wanajamii, kwa wale ambao wenzangu na mie ambao tulikuwa bado hatujaona aina hii ya kaburi. Naona binadamu tunapoelekea sipo. You can imagine kaburi lina hadi flat screen na DVD Player... ha ha ha...!
     
  2. M

    Mkare JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da, na hivyo vipodozi sijui dressing table... watu wana visa kudadadeki...
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Huu ni ujuha na upuuzi tu kama upuuzi mwingine unaofanyika hapa dunian...........
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu mwenyezi ni mkarimu sana, tatizo binadamu akizidishiwa na kichaa humpata, kama hajafanya hili atafanya lile!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180

    Matumizi mabaya ya pesa haya.
     
  6. BLISS

    BLISS Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya mambo wajaribu kuyafanya bongo waone kesho yake kama hawakukuta pamechimbika na vitu hamna, bila kusahau kubeba viungo vya marehemu, lol!
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  8. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duhh..hii kali..then jamaa wako poa tu ...full maandalizi..
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamaa atakuwa na pesa kama CHENGE au RA
     
Loading...