Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaburi la kiyeyeu limeondolewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbombongafu, Dec 30, 2010.

  1. m

    mbombongafu Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii discussion nakumbuka alianzisha bujibuji kwamba kuna mtu kajitokeza kutoa lile kaburi lenye maajabu ktk njia ya iringa mbeya, taarifa ya habari ya tbc ni kwamba kaburi limeondolewa na hakuna chochote kilichotokea, nimeikuta habari mwishoni sikujua kaliondoa nani.ila habari ndio hiyo hajafa mtu yoyote mambo ya imani hayaaa dah.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    eehh!!....
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuuuuh...kwa hiyo tuseme safi sana?
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Habari njema!
    Kweli Mungu hana mpinzani ukimwamini.
     
  5. k

    kituro Senior Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa wengine hakuna tatizo ila huwezi juwa kwa wale walioshiriki wawezaona wanatokewa na mambo ya ajabu ingawa hatujui au huenda yakutokea yatafuata!.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna watu walikuwa wanaamini "the so called miujiza ya hilo kaburi"?
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kwasasa kuna maswali mengi yanapaswa kujibiwa, je ni kweli awali lilikuwa limeshindikana kuondolewa au wenye eneo walikuwa hawajalipwa?. Aliyeliondoa ni ngeleja au pombe?.............................
     
Loading...