Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kablog ka Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIQO, Jun 26, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    IKULU BLOG | Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais Hako ndo kablog ka Ikulu mbona kapo kwenye lugha ya mkoloni? Hivi wapiga kura walio mwingiza JK hapo white house wote wanajua kweli lugha ya malkia? Au haka kablog ni special kwa ajiri ya mabolozi na makupe yanayo nyonya mali zetu nchini kama madini, twiga n.k?
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio maana yake
     
  3. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good start, keep it up white house yetu!!!!
     
Loading...