Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla ya mitandao

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mabagala, Sep 29, 2011.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Enzi izo.jpg [​IMG]
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ha haa haa.... the good old days..!!!!!

    ila hii issue ilikuwa inahitaji talent
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaa, mi nakumbuka nilikuwa mwoga sana wa wanawake. niliwahi kuandika barua ila iliishia njiani niliogopa kumpelekea! kizazi cha sa ivi wana raha sana. wana simu, facebook na mamitandao mengi mengi tu ya kujiexpress
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    teh tehe teeehe...............imenkumbusha mbali sana nlitongoza kwa barua basi yule binti akapeleka kwa mwl. wa darasa nlichezea stiki siku hiyo
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ubaya wa hii kitu ni ushahidi unaobakia yaani hata mkikosana kesho au keshokutwa kunakuwa na ushahidi wa kukufunga.... ha ha haa..., lakini jamaa nimependa alivyosema..... "Nakupenda kufa kupona, tafadhali kama hutaki usiambie mtu..., uniambie mwenyewe.... Haki ya Mungu Nakupenda...."

    Ha haa haaa..., Kaazi Kweli Kweli....
     
  6. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi...
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    safi sana hiyo na ilikuwa true love sio ya siku hizi facebook mnaambiana mnapendana bila hata kujuana wala kuonana sura
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilikuwa noma hatari halafu anapewa mdogo wake na mlengwa..
     
  9. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nikinywa maji nakuona kwenye glasi na nikila chakula nakuona kwenye kijiko
     
  10. wende

    wende JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ilikuwa njema sana. Barua ya mapenzi bila ile picha ya moyo wenye mkuki was not possible. Na yale maua ya kawaida yaliyochorwa on the whole page ilikuwa ni kwa kila wapendanao. Hakika hii ilikuwaga ni very fantastic and amaaaaaaaaaaazing!
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Du hapo kisichoonekana ni poda tu,long time wajameni,pia kulikuwa na vitu tunaita album,tulikuwa tunakata vipande vya manila vya rangi mbalimbali na kuunganisha na gundi ,vinakuwa kama vi notebook humo ndio unaweka picha na kuandika maneno ya malavu lavu na kuchora mauwa.Enzi hizo sukari ilikuwa haijaingia shubiri
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Umenikumbuka enzi hizo.
     
  13. simtami

    simtami Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuwa issue kweli nakumbuka jamaa alikubaliana na binti aende usiku usawa wa chumba cha msichana halafu agonge ukuta na jiwe akisikia msichana atatoka bahati mbaya alivyogonga akawa akatoka babaake binti we acha tu!

    halafu ilikuwa mwingine mwizi wa mke wa jamaa fulani walikuwa namtindo wanakutana na mwanamke huyo jikoni usiku wakati jamaa kalala wanamaliza mchezo,siku moja mumewe wa mwanamke aliishiwa kiberiti cha sigara akaamua kwenda kuwasha fegi yake jikoni akavaa khanga akatoka kwenda jikoni akainama kuwasha sigara yake basi yule mwizi akasogea akamwambia leo umeamua kunipa kichuma mboga? basi hiyo ikawa ndo sentensi yak ya mwisho na alikuwa ameshafungua na zipu.
     
  14. K

    Konya JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duh!very fun
     
  15. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha... Umechukua yangu nini? Coz nakumbuka niliwah kumwandikia dem ya hvhv ila nikaogopa kumpa ikaishia kuchafuliwa na utonvu wa maembe2 mfukon he he he..
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh..!!! Very hard to believe...!!!
     
  17. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo,mambo yalikuwa safi sana.
     
  18. DIRVARITO

    DIRVARITO New Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Nakupenda kufa kupona, tafadhali kama hutaki usiambie mtu..., uniambie mwenyewe.... Haki ya Mungu Nakupenda...."

    habar ndo hyo umuambie m2 inahusuu?...akha nambie mwnyw..haha!

    ''the measure of love is to love without measure'' said.
    :whistle:DARE
     
  19. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwisho wa mwaka unakuwa na faili la barua za mapenzi ama kweli umenikumbusha mbali sana
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ulivosema kabla ya mtandao ukanikumbusha mbali saana mdau.dah...yashanikutaga hayooo,pitia MMU,utakuta kituko pale mapenzi ya sekondari kabla ya simu.
     
Loading...