Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla ya kuzoeana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Mar 2, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mambo kama ujumbe mfupi wa kuambiana nakupenda, unafanya nini sahizi, karibu tule. Ni maneno ambayo wapenzi huyapenda sana lakini wakizoeana ...mh...
    SIJUWI!
    Mambo kama haya hukatisha sana tamaa yanapotokea kwa hafla kama huamini JARIBU
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kipi kitafua? Ndiyo hofu yangu inayonifanya nisitake kuhakisha hili
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wewe mwenzetu uko kwenye stage ya kuambiwa " karibu tule" au unataka kutuambia nini ulipoanzisha hii thread?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hata kama sipo ktk stage hiyo lkn sitoweza kuiruka pale nitakapoamua kuingia ktk uhusiano (mpya). Ww kama una data zozote weka....
     
  6. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si umesema yanakatisha tamaa?
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa hujui eehhh?? Yanakwisha tena hata mpenzi ni issue kutolewa hilo neno.

    Tafuta thread moja iliwahi kuanzishwa kuhusu hilo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona wapo wanaoendelea hivyo hivyo!Tatizo ni kwamba wengi wakishapata na wakishazoeana wanadhani hamna tena haja yakuonyeshana mapenzi na kujaliana wakiwa mbali mbali!!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aiseee....kuna ukweli hapo.....:decision:
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kabla ya kuzoeana, kila mmoja hujaribu kumfanyia mambo kede kede mwenzake ili kumfurahisha na kuonyesha ni jinsi gani anavyomjali na kumthamini. Mambo huendelea hivyo hivyo hadi kufikia hatua ya kuzoeana. Hapo kila mmoja anakua anajua kipi mwenzake anapenda na nini hapendi. Hapo panakuwa na fursa ya kusamarize yale mengi mliyokuwa mnafanyiana awali kwa kumfanyia yale tu anayoyapenda. Lakini mambo yanakuwa kinyume chake kwani hata hayo machache inakuwa ni tabu kuyapa muendelezo kama ilivyokuwa mwanzoni. Hali husababishwa na nini hasa??
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna qualification ya age kuingia JF,kama haipo inabidi ianzishwe mapema sana
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwenye LOVE kuna stage mbalimbali,

    KUCHOKOZANA:
    Kipindi cha kuhakikisha unamdaka mwenzio vizuri ili muingie vizuri kwenye laini mara nyingi kunajawa na vituko vya kumfurahisha mwenzi.

    MAPENZI MOTOMOTO:
    Mapenzi motomoto kila saa unataka muwe pamoja kwa kila hali na mali hata bafuni mnataka kuogeshana pamoja

    MAPENZI TABIA:
    Hiki ni kipindi cha kuanza kuonesha tabia za mtu laivu kwa mwenzi

    MAPENZI MAELEWANO:
    Hapa ndo kila mtu anaelewana na mwenzi kwa kila hatua kuanzia kwenye mawasiliano, ratiba, hobby na hulka mbalimbali

    MAPENZI KICHOVU:
    Hiki ni kipindi ambacho kila mtu anaona kama mwenzi ni mzigo na ni kipindi hasa cha majaribu inafika mahali unajiuliza hivi kweli huyu ni mwenzi wangu wa ukweli ama la?

    MAPENZI MAJIBU:
    Ni kipindi ambacho ukienda kwa mwingine utaona huyo mpya hajamfikia mpenzi wako kwa level fulani hasa kwenye kucare, busara, uchaji wa Mungu, tabia, response mbalimbali, kero na mengineyo mengi na kipindi ambacho mtu anatoa maamuzi ya kuwa HUYU NDIYE WANGU HASWA!!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh hii thread ina ukweli ndani yake.....................
     
  15. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kama vipi, tujiunge jf kwa kutumia vyeti vya kuzaliwa baada ya kupendekeza huo umri unaona unafaa. Sikiliza broo, ubora wa kutaka kujuwa kitu, ni kujifunza kabla hujakiingia. Kitu chengine, kama umeona nimekosea kuweka thread, ww ni bora unielekeze tu na siyo kunirudisha nyuma kimawazo kwa kuhoji vitu tofauti. Kinachoweza kupatikana kupitia mm, na ww kinaweza kukufaa pia.
     
  16. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Now kuna vitu nimevijua. Asante kwa uchambuzi wako.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tumezoeana mwaka wa 74 sasa ila bado tunauliza..
    .
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mkwaruzo,

    Ndo hivyo, yaani LOVE ina stage mbalimbali lazima mpitie, tofauti inajitokeza katika stage moja wapo mpaka unafikia mnatofautiana na mnaamua kuachana, mara nyingi inatokea hasa kwenye Stage za Mapenzi tabia, Mapenzi maelewano, Mapenzi kichovu na Majibu.

    Tupo pamoja mkuu!
     
  19. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote hayo huja unapoelewa luv ni part ya maisha hivyo kuna curriculum yake na hivyo vijineno ni sehemu ya contents of luv at its consistence.
     
Loading...