Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla ya kumuomba mungu umewatendea nini wengine ??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hii si kitu kipya lakini ni vyema tukakumbushana
    kuna watu wapo wamekaa wakilia kilas siku kuomba na kulia kwa mungu vitu mbali mbali
    kabda nikupe formula moja ya kufanikiwa upatacho kuna vitu vingine hata ufunge na kusali
    vitaishia jina kwako na soln yake ni hi
    nakupa mfano mmoja tu
    unamwomba mungu ndoa
    unatakiwa ujiulize iwapo ulishawahi kukutana na matatizo ya mtu katika ndoa akakulilia na kukuelezea ulilichukuliaje swala lake na ulimsaidiaje vitu kama hivi ni vidogo ila mafanikio yake ni ajabu
    ni vyema kabla ya kumuomba mungu jiulize umewatendea nini wenzio??

    Unaomba mtoto
    unapata bahati yakukutana na dadako ama jiran ana matatizo ya mtoto wake ama chakula ama hata
    nguo na vingine jiulize ulimsaidiaje huyu na si lazima awe jirani hata wale yatima umejitoaje juu yao
    ili mungu akupe mtoto...nasema hivi nikimaanisha jamani

    unaomba kazi
    umemfanyia nini mungu...ukiwa uko free je ulikuwa hata unahudhuria kanisani na sikuhudhuria tu je
    ulijotaje na kanisa kwenye depp mbali mbali ukiomba mkumb ushe mungu anasika

    kuna mifano mbali mbali labda umekuwa ukiomba sana sana kwa mungu ujibiwi fikiria leo umemfanyia nini mwenzio

    usiku mwema
     
Loading...