Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla ya kuanzisha nyumba ndogo jiulize haya...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bra-joe, May 30, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    1. Je, kuna mtu anapenda kutumiwa au kuwa chaguo la pili? 2. Je, ananipenda mimi na familia yangu? 3. Yupo tayari kuwa na mimi wakati wa shida (kuumwa au kufulia)? 4. Je, anaweza kunisaidia kiuchumi bila manyanyaso? 5. Je, anapenda udumu ktk ndoa yako? Kama majibu yako yote ni ndiyo, hapo ruksa kuwa na nyumba ndog, lkn kumbuka, ukifanya mambo kumi ktk familia yako, nyumba ndogo fanya moja. Yaani 1/10. Ndiyo uwiano ya familia yako na nyumba ndogo.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unachekesha.

    Yani umfanye mtu nyumba ndogo na bado utake ajali sijui familia yako na vijishida vyakk. . .ili iweje.? Na mkeo kazi yake nini?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pitia guideline zitakusaidia.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    unachekesha,
    maswali yote hayo nyumba ndogo hayamuhusu....
    Wewe unafuata utamu, yeye anafuatz pesa, baada ya hapo unaenda kwa mkeo yeye anaenda kwa boifrendi wake.
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo nyumba unayoiita kubwa ilipitia hayohayo ya nyumba ndogo. Unapoamuwa kuwa na nyumba ni nyumba hakuna ndogo wala kubwa. Hujawasikia wenewe wakisema kuwa "Watabanana hapo hapo"?
     
  6. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ndogo ni matatizo sana, hata kama hutaona mapema lakini baadae utagundua tu.
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maswali yote ya nn, huna uwezo wa kumiliki nyumba ndogo PIGA CHINI!
     
  8. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Brother hawa nyumba ndogo ni washenzi na hawana shukrani kabisa. Mimi nilikuwa na moja nimeipiga chini, hata uwape nini lazima atalabwa na watu wengine tu. Washenzi kabisa
     
  9. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha! Mkuu, wewe mwenyewe ulikuwa unalabua nje ya ndoa yako . . . kwanini na yeye asilabuliwe pia? "Anayetaka kula sharti aliwe"

    Mimi binafsi bado sijaoa lakini nikifanya hivyo siwezi kutafuta nyumba ndogo/cheat cos:

    1. Nitaumia sana pale nitakapogundua analabuliwa huko nje (ambayo ni 100% ina uwezekano w kutokea)
    2. Nitaumia pia ntakapojua na wife naye analabuliwa/nyumba ndogo nje so "why do something to someone ambacho ww hutaki kufanyiwa"
    3. Sitakuwa na muda wa ku-entertain nyumba zote mbili, ukijumlisha na watoto juu

    My take: Katika maisha yangu hata niwe na girlfriend siwezi kum-cheat, sembuse mke kabisa? Kwenye ndoa ukishaona yanakushinda ni bora "uachie ngazi" kuliko kuanza kutafuta nyumba ndogo cos sio solution (Naaminii hivyo na dnio msimamo wangu)
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    document kwanza mzigo baaadae..kauli mbiu ya mamlaka ya bandari
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nyumba ndogo haitakiwa, Full stop.
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ceekay, subiri ukishakuwa kwenye ndoa miaka 2 utakujua............... wala hatuhitaji uje kutuambia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Fixed Point unajua maisha ni maamuzi mf: kumuona huyu na sio yule. Kusema ndoa ndoana sio kweli, kuna wanaume hawana nyumba ndogo na wako VERY happy believe me. Kaka yangu yuko karibu sana na mm (na nakwambia hili kwa uhakika) hana nyumba ndogo!

    1. Kwanini uingie kwenye ndoa wakati unajua huyo hakufai? Siku hizi mambo ya kulazimishana hayapo kabisa (Kama yapo ni kidogo sana)
    2. Kwanini uendelee na mtu wakati umemchoka? Kwani huwezi kumkanya? Nenda kwa wazazi wake, ikishindikana kwani nini, mimi nachapa mwendo then watoto tulee kwa remote!
    3. Niliambiwa na huyo msichana (niliyesema ni rafiki yangu hapo juu) kuwa "Mwanaume anaweza akamuona tu mwanamke akaamua ku-cheat but ukiona MWANAMKE ana-cheat kuna kitu flani hivi kakosa kwa mme/boyfriend wake". Je hii sentensi ni kweli au uongo?

    Nikajifunza kuwa "Always mke/girlfriend wako awe rafiki yako" ili awe muwazi kwako nawe pia hivyo hivyo!:)
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ceekay nakubaliana na wewe kwa mengi uliyosema, nilikuambia vile siyo sababu najua kila aliyeoa ana nyumba ndogo, la........... nilikuwa namaanisha subiri ukishaoa na kukaa katika ndoa miaka kama 2 hivi ndo utajua kama utakuwa na nyumba ndogo au la.
    ujue kuwa, siyo kila mkaka /mdada aliyekuwa na mahusiano nje ya ndoa kafanya hivyo sababu alidhamiria kabla hajaoa/olewa kuwa atakuwa na mahusiano nje. mahusiano mengine yametokea sababu ya mambo ambayo yamesababishwa tayari akiwa ndani ya ndoa. kuna uvumilivu, yes, lakini mambo mengine yanatokea hata ukijiuliza yametokeaje mwenyewe hupati jibu.. kuna mtu(rafiki yangu) siku nilim-bana akaishia kuniambia inawezekana kabisa kuwa amewekewa madawa,i.e. hakuwa kabisa na sababu ya kutoka nje.
    Omba sana Mungu wako akulinde usije ukaingia MAJARIBUNI
     
  15. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    kwa taarifa yako, ktk ndoa au mapenzi kama wewe huruki fensi mwenzako anaruka SANA, kaka yako anagongewa kila leo na hata huyo demu wako nae watu wana mgonga kama kawa, pia kidume ku-cheat ni ishara kwamba yeye ni head ktk familia, kama angekuwa tail angepata wapi uwezo wa ku-cheat? Labda wewe na kaka yako ni ma-TAILS.
     
  16. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiukweli kuna watu wana fikra potofu....lol
     
  17. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh, teh, teh, miye mstaarabu siwezi kukuharibia We na Mkeo but ukumbuke nikipata wangu uniache huru, gari na nyumba, funguo sirudishi, ukitaka ubishi Mkeo na Wakwe zako watajua na vitu sirudishi, lazima nihakikishe vimeandikwa kwa jina langu, ukipata mpya uanze naye upya, sio kumrithisha Salon na gari ulilonipa, utajiju!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Yaani ww unataka small house iwe na sifa za mke? Kha! Hii sekta ya small house ungewaachia wenyewe!
     
  19. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha! Mkuu acha kutokwa povu! Unamjua kaka yngu ww? Kama mke wako analiwa nje usilazimishe kila mtu demu wake analiwa pia. Yaani ww unaona ku-cheat ndio kuwa HEAD? Haya bana, hongera sana. Ukiwa kwny kitanda unam-do demu wako then akwambie katoka kukamuliwa na jamaa mwingine, utafurahi? Come on! Usijifanye una roho ngumu wakati roho yako nyepesiiiii kama karatasi! Ukweli pekee ndio utakuweka huru!
     
  20. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwanini watu tunapenda kutafuta mchawi? Hakuna mchawi/shetani mwenye influence kubwa kama "our own thoughts". Wachawi ni sisi wenyewe. Sijasema kuwa mwenzangu hata-cheat, NO! but kwanini umpe idea kuwa utamsamehe pindi atakapo-cheat wakati ni mapema sana? Mambo tunayoongea tukiwa marafiki ndio hayo hayo yanatumika kum-judge mwenzio baadaye kwny ndoa (my believe) so why say "Mimi LABDA nitakuwa na nyumba ndogo". Possibility hiyo ndio itakufanya ufanye hayo au mwenzio aku-cheat cos milishaweka hiyo azma tangu mwanzo!
     
Loading...