Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla ya Interview.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 10, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [BOSS]:kampuni yetu inapendelea zaidi watu wasafi,je kabla hujaingia ofisini kwangu ulikumbuka kufuta viatu vyako kwenye tambara hapo nje?.[JAMAA]:>Bila shaka mkuu,nilikumbuka kufanya hivyo. [BOSS]:>Kampuni yetu pia inapendelea watu waaminifu na wakweli,wewe ni mwongo,mlangoni kwangu hakuna tambara la kufutia viatu,toka nje mwingine aje!
     
  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    daaah bosi amekamata panapo... yani hapo ndipo pa kuwakamatia wezi wanaotaka ajira safi sana bosiiii
     
Loading...