Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla sijaenda JF Doctors, ni ugonjwa gani huu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mabagala, Jan 16, 2012.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hasa hasa nimeuona Zanzibar, naskia ni ugonjwa upo sana maeneo ya pwani pwani. Ile hali ya kujambishwa, yaani mtu anapita na kupuliza mdomo na kutoa sauti ya ushuzi basi jamaa wa pembeni yake anaumia, ama anaweza akajikunja au akavunja au kuchana vitu mbele yake. wakati niko zanzibar alimanusra huyu jamaa avunje computer yangu. Huku Ukerewe sijaona mtu akitokewa na hiyo hali, ni nini hii kitu jamani? ni samaki wanaokula ama wanakuwaje kuwaje ile sound ya hewa chafu iwaumize?. Na kwanini itokee huko pwani tu? Nisaidieni maana hata kugoogle nimeshindwa kizungu chake nitaanzaje
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mabusha. Kwa kiingereza inafanana na jina la tembo
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    wanakula sana madafu
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eti eeh? maana wanatisha sana, wakati mwengine ukimuona utatamani kucheka au utabaki ukimsikitikia tu. mbona wanakuwa hawana mabusha?
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa kitu Busha hicho.....sio pwani tu hata bara wapo wenye nayo yan ukipuliza Pyuuuuuuuuuuu anaweza kuanguka chini
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Elephantiasis ni matende
    Hernia ni busha
    Mtoa mada, google hernia ujisomee.
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    sijaelewa kabisaaaa, naomba mnifafanulie tafadhali
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu mwenye busha yan sehemu za siri za duara zinakuwa Kuuuuubwa kama nazi hadi anatembea kwa shida then ukipuliza kitu km vuvuzela dah anaumia sana na anaweza kuanguka kabisa
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Elephantiasis? (lymphoscrotum)
    Sasa huo ugonjwa na vuvuzela inakuaje? ukipuliza hivo inamuaffect vipi?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We ni wale mbun'go Nitonye sio matende kijana....vipi kesi yako na wenye nyumba wako imeisha?Karibu tukae kwangu
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi pia nataka connection ya vuvuzela na busha! mbona wengine mananiliu yao yanakuwa sio makubwa dizaini ya nazi? anakuwa yupo kawaida tu ila ukipuliza tu umemuumiza! kuna nini hapo? Huku Ukerewe mi sijaona vuvuzela likimuumiza mtu. Je wanawake hawapatwi na hii hali?
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    King'asti sijui sijaeleza vizuri? ule mlio wa vuvuzela unahusiana vipi na yeye kuumia au kuona raha ya kupitiliza? Je huko umang'ati unaweza ukapuliza tu mtu akawa na hali ya namna hiyo?
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwali nimependa ulemba huo!!! tena huko tanga naskia ndo kwenyewe, wapo wengi ambao wakiskia tu ile sound tu baasi mtu hoi
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mbung'o anaambukiza malale.......mabusha huwa yanasababishwa na aina fulani ya mbu....
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijapataga connection ila ndo iko hivyo,ila nahisi ni km mtu akikwaruza bati kriiiiiiiii then unaumia meno hope ni km vinaendana ingawa kiutaalamu sijajua kwanini waumie
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa hivyohivyo Preta siunajua wengine tuandesa vibaya!!!ila siko mbali sana eeh
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    wanawake hawapati....kwa sababu hawana ngogwe.....
    hiyo kitu ni maarufu kwa ajili ya ngogwe....

     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mshipa huo a.k.a busha.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Preta wasitiri kidogo
    ngogwe imesaundi kama kokwa

    nikichanganya na ile taarabu ya miaka hiyo

    mdudu eee mdudu, kaingiaje
    mdudu ndani ya kokwa la embe kaingiaje

     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ha ha ha....Kongosho umenifanya nicheke kama mwehu.....


     
Loading...