Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla jogoo hajawika,Vihelehele wote nje!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Julius Kaisari, Jan 21, 2011.

  1. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndiyo.. Ccm hawana urafiki zaidi unafki.. Nakwambia kina Sitta, siku zao za uwaziri zinahesabika. Si uwaziri tu,hata uccm!. Kimsingi endapo kikwete ataridhia malipo ya matapeli Dowans(ofcourse kisha ridhia,vinginevyo kusingekuwa na pilikapilka za kujihalalisha) kimsingi sitta,mwakyembe wanapaswa wajiuzuru au awafukuze..kinyume chake, kikwete asiporidhia malipo itapbidi ngeleja, werema, na wengineo waliopaza sauti kusupport malipo,wajiuzuru au wapigwe chini..ambayo hii ni kiini macho..haiwezi tokea kwa serikali ya mkwere.. Point.. Kabla jogoo hajawika kina sitta watapigwa chini..
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu suala la kujiuzuru viongozi nchi hii ni kama ndoto, ni wagumu hata wafanye madudu vipi. Huyo ngeleja suala la kupanda bei ya umeme, mgawo wa umeme, dowans, kashfa za madini na migodi na bado anadunda tena kwa kejeli: "Mnadhani nikijiuzuru ndo itakuwa solution ya hayo matatizo"
    Nadhani nguvu ya umma ndio inayohitajika kuwaondoa hawa watu.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kujiuzuru kwa viongozi wa nchi hii ni NDOTO ZA ALINACHA.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Kujiuzulu labda hadi sijui iweje ila all in all their days are numbered
     
  5. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nikweli, lakini nakwambia, uwezekano mkubwa kutokea ni huu,kujiuzurur si desturi ya serikali ya viongozi wa ktz,but, nakwambia kwakuanzia,6 atapewa kalipio kali na muda si mrefu atatimliwa uwaziri kwa kujibishana na msimamo uliotukuka wa Ccm...na hapo ngeleja &co wataibuka mashujaa na Dowans kulipwa haki yao..
     
  6. S

    Shauri JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kujiuzulu sio suluhisho hata kidogo mkuu,kinachotakiwa hapa ni uwajibikaji tu.
     
  7. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uwajibikaji wa nani?
     
Loading...