Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla hajajichoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jun 14, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yule kijana aliyejiwasha moto kule tunisia alikusanya vitu vyake vyote ,akandika waraka kisha akajitoa muhanga .ameleta mapinduzi ya kweli katika ukanda wa ghuba ,huenda baadaye ikafika hata huku kwetu hatujui?
     

    Attached Files:

  2. x

    xavi Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikifika kwetu itakua poaa cuz bado hatuja jitambua hasa hawa viongozi wetu!
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vipi una mpango wa kujitia kiberiti kuleta ukombozi ?
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaka jipige moto tutakusupport
     
  5. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wandugu, imeshatokea juzi tabata binti mdogo ana mtoto mdogo, nadhani kamzalia nyumbani (Nje ya Ndoa), kamchukua binti yake kambeba kwa Khanga mbele ya kifua, kajimwagia mafuta ya taa, kajiwasha moto waliungua vibaya, japo wasamaria mwema waliwahi kumzima, walipomuuliza akawaambia maisha ni Magumu heri afe!! nadhani waandishi hawakuipata wamfuatilie kama hayuke amana hospital atakuwa Muhimbili, nadhani kwa sasa ni Police Case... fuatilieni... things are coming our way now!! NAWASILISHA!!
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukijiwasha bongo ngoma inazimwa kimya kimya tu...jaribu uone...
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Achana nae!, majini tu hayo. Huwezi kujitoa mhanga mpaka upagaishwe, ndiyo maana wanaandaliwa na mashehe kwa kusomewa maneno kutoka kwenye kitabu kitukufu ili majini yawatawale. Majini yakishatawala basi binadamu anakuwa ni umbile tu lakini kiroho ni jini na yuko tayari kujiwasha/kujilipua. Wasomi wa nchi zilizoendelea kwa vile hawaamini mambo ya majini, basi wanasema eti mashehe wana wa brainwash... LOL!!1
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu ...Hata ukijiwashia pale magogoni na waandishi wa habari pembeni na nyaraka juu?
     
Loading...