Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kabinti kamiaka 17 kamefumwa na mzungu wa miaka 60.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazuramimba, Jun 14, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wiki kama mbili kulikuwa na habari kuwa kabinti kamekutwa kakibaka kavulana sasa hii nayo kali kasichana kamoja kama ilivyo elezwa na mtoa mada kuwa kalikuwa kanapenda kuzungumzia sana habari za wazungu sasa juzi kakaaga kwao kuwa kanaenda kwa rafiki yake kumbe wapi! Kalikuwa kanaenda kwa bwana ake ambaye ni babu wa kizungu pale ndege beach.jioni kaka yake akiwa na mkewe nao wakatoka out kama kawa ndege mjanja hunaswa kwenye 2ndu lake nao wakaenda ndege beach alipofika akashangaa kuona kabinti kadogo kakipigwa ma de nda ya kufamtu na babu wakizungu lol! Alipotazama vizuri kumbenimdogo wake wa damu. Alipowasogelea yule babu wa kizungu akakimbia kwa hofu baadae nyumbani akampiga sana mdogo wake ikabidi aseme ukweli kuwa amesha fanya mapenzi na mzungu mara kibao na mzungu amekwisha mpa simu nokia ya bei mbaya ambayo alikuwa anatumia kwa siri.Akaendelea kudai kuwa kuna miss Tz ambae huwa anawapeleka yeye na wenzie 9 kwa wazungu wote wana umri chini ya miaka 18. Jamani tunaenda wapi?? Kama wa mama wa kesho wanafanya hivi? source capital fm.
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ID yako matata sana!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zote burudani tu mazee.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kazura mimba ni sehemu ambayo ipo maeneo ya kigoma kama sikosei ila kabla ya kufika kigoma along central railway.........kama unavyoweza kuita kimara,mwenge,manzese o kitangire au eneo lolote
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG] kazuramimba

    Today 05:55 PM
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 14th June 2011
    Posts : 4
    Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtu unajidanganya kuchukua mademu wadogo unapiga kavu kwa kujidanganya bdo hawajaanza mchezo kumbe had mababu ya kizungu yameshafungua kote! Eee Mwenyezi Mungu tuokoe na hili janga!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii habari ilikuwepo hapa mwaka jana.
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    halafu mtoa mada ndo kajoin leoleo,
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hivi binti wa miaka 17 ni bado mdogo sna kujua jema na baya? mi siamini kama alienda kwa huyo babu kwa kupelekwa na miss TZ bali tamaa zake tu zilimponza. vijana wa ck hz wanatamani kupata bila jasho. mie juzi nikiwa pale Brake point, ile napaki tu gari nashangaa kijana ananichekea kwa bidii, nikahisi ananijua nikamchangamkia sana, cha ajabu akaanza eti kumwaga sera kuwa ananipenda sana nianze uhusiano nae kwa siri anajua nina familia lakini mie nimpangie tu muda wa kuwa nae yeye yuko tayari kunisikiliza! i was shocked nikahisi labda ana matatizo ya akili, lakini ndio wanatafuta urahisi wa maish hapo, kavulana kenyewe kanalingana na binti yangu!!!!!!!!!!! upuuzi mtupu!
     
  10. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii stori nahisi kama sio ya leo iliwahi kuja hapa mwezi wa kwanza!!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu thanx kwa taarifa, ngoja nikupe THANX HAPO CHINI..
     
Loading...