Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabila na Dini kwenye CV!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Nov 4, 2009.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu! Hivi karibuni umezuka Mjadala kuhusu kuandika kabila na Dini kwenye CV.

    Kwa upeo wngu mdogo naona vyombo vya habari visikomalie saaana hi ''ishu'' coz kama wanataka ifanye kazi basi na majina tuyaondoe. just look

    JINA KABILA
    1.MASSAWE... ?
    2.MWAKITALIMA.... ?
    3.BYARUGABA..... ?
    4.Onyango.... ?
    5.....

    The list goes...........
     
  2. G

    Gashle Senior Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si bora hata kwenye CV, hakuna kitu kinaniboa kama Afande kakushika na kosa la bara barani, katika kutafuta umhonge anajifanya kuandika "notification" uchwara, mara unasikia, jina? kabila? kazi? to me kuniuliza kabila katika kosa la kutokuwa na fire extinguisher ni uhuni mkubwa!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Vipi Vivian leo bosi amekukalia vizuri nini? hehehehe

    Nikirudi kwneye topic..hakuna sababu ya kuwa na kabila au dini kwenye CV ili kuondoa uwezekano wa ubaguzi wa kidini au kikabila
     
Loading...