Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabila la kichaga limegawanyika katika maeneo mangapi ?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by wamichosho, Sep 18, 2012.

  1. w

    wamichosho Senior Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kabila la kichaga limagawanyika maeneo mangapi, je lugha ya kichaga imegawika maeneo mangapi ?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kabila na lugha ya kichagga ipo kila mahali......hata Kandahar wapo....unawatafuta....?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sifa kuu moja. Haina mjadala.
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Wakarimu sana ha ha ha ha.

     
  5. Marekebisho

    Marekebisho Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema ni mchanganyiko wa kaya zote za kichaga..
     
Loading...