Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabila gani linaongoza kwa kutembeza ""rungu""

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Msiogope ndugu zanguni niko chuo na hii ni moja ya research ninayoifanyia nahitaji kujua vitu kwenye jamii nami nikamate ka-masters jamani....nimepita sehemu tofauti nikaona idadi za wanaoongoza kwa mambo tofauti lakini kuna hili la ku0sha rungu

    kwa expr ni kabila gani linaongoza kwa kusafisha rungu jamani na si tupate muda wa kwenda kuwafanyia research wajukuu zenu wapate kwenda chuo tunashukuru kwa msaada wenu
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wachaga na Wahaya
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    heeee heee hao wachaga unawaone masemeji zangu kwa kweli wakati mwigne hata ukiwainamishia awaoni kabisa sasa sijui wanaongoza
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wazaramo(wake kwa waume) hasa ngomani!!
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Boldi: hasa kwa wakwe zao... eti mke anapeleka watoto kutambika kijijini kwa wazee... akirudi kwako na mimba ya mkwewe!!:disapointed:
     
  6. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kumjibu,kwa bahati wenye data mpo wengi na tayari jibu analo!Hao jamaa,mume yupo Dar mke kwa mzee Shirima marangu mtoni,baada ya mwaka 1 anajifungua mtoto eti wanadai 'Masawe anatoa mbegu nzuri mno,yupo Dar mtoto kafanana sana na mzee Shirima Yesuu na Maria'
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    uanaamaaanisha na wangu alienda miezi sita nikapime DNA ...EMBU SEMA TENA NDUGU YANGU
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wahaya zaidi ya Kate****** hamna kitu. Wachaga, mhhhh hebu waone walivyo busy kusaka hela, atapata wapi muda wa kutembeza kirungu kwa saana? Pia wengi ni afya mbaya kwa unene sana au wembamba sana. Miwngine ilibidi apate kwanza Redbull na pombe kali na akawa nzi mfia kenye kidonda.

    Wanyamwezi bwana weee, mke mmoja mwenyewe ataomba msaada wa mke wa pili na wa tatu ikibidi.
    Halafu unakuta jamaa anatoka kwenda ngomani na kufukuza mwanamke kwenye chagulaga.

    Wanafuata kwa kwa karibu Wamasaai. Wagogo na Wahehe hawana Afya. Wanyakyusa wamekalia SIASA ZA MAKUNDI.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hicho chuo ni cha mafunzo ya Ngono or ?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona mwamba Ngoma ngozi huvutia kwake..nimetafuta kidude ya Thanx ila sijui invisible kakitoa ..
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    tusiwasahau na wangoni

    bora umpe pesa za zitafika ila umpe mtoto wa kike lazima atamfikisha akiwa ameshasaini mbunyeni
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa, kweli tupu FL1. Labda tu ukweli unauma maana nyie wa Kusini kama sijakosea, ulanzi umewaharibu. Sasa afya itatoka wapi? Hebu angalia data za mwaka 2000 zinavyosema:
    - Wahehe est. 750,000
    - Wandengereko est. 110,000
    - Wazaramo est. 656,000
    - Wadigo Est. 88,000 (Tanzania, 300,000 Kenya)
    - Wairaqw Est. 462,000
    - Waluguru Est. 692,000
    - Wazanaki est. 62,000
    - Wakwere est. 98000

    - Wasukuma est. 3,200,000 (kabila kubwa zaidi)
    - Nyamwezi est. 2,000,000 (kabila la pili kwa ukubwa likifunganga na Wachagga) ni ndugu za wasukuma
    - Wagogo Est. 1,300,000 (Wanawazidi Wanyakyusa kidogo kwa wingi)
    - Wamakonde est. 1,100,000
    - Wapare est. 1,000,000
    From: http://www.jamiiforums.com/jamii-intelligence/1867-ukabila-ikulu-ujenzi-mambo-ya-nje-mipango-tra-bot-ofisi-nyeti-za-serikali-51.html
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wachaga jamani ni balaa tuache utani!
     
  14. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakuna reseach ya namna hiyo bana, wala huwezi kuchukulia tabia ya watu kumi aua zaidi ndiyo useme ni kabila lote, kila binadamu ana tabia yake.
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msambaa bwana Pesa atafikisha ila mke hamfikishi asilani.
     
  16. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hili ndilo jibu
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    umeoooooooooooonnnnnnnnnnnnnnnnnaaaaaaaaaaaa eeeeeeeeeeeeeeeeehhhhhh
     
  18. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha frequency au ile sanaa yenyewe ya usafishaji rungu?
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    wachaga tena wa RHOMBO!....
     
  20. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    wahaya (a.k.a. Bwengas)
     
Loading...